ಸೈಕ್ಲೋನ್ ವಾಯುಪಡೆಯ ಐಎಮ್ಡಿ ಕೆಂಪು ಎಚ್ಚರಿಕೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಸೈಕ್ಲೋನ್ ವಾಯುಪಡೆಯ ಐಎಮ್ಡಿ ಕೆಂಪು ಎಚ್ಚರಿಕೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
June 11, 2019
ಸ್ನೂಜ್ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ – ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ – Scroll.in
ಸ್ನೂಜ್ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ – ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ – Scroll.in
June 12, 2019
ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ 2077 ರಲ್ಲಿ, ಕೀನು ರೀವ್ಸ್ ಅಮರತ್ವಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯವಾದುದು – ಟೆಕ್ರಾಡರ್
ಶೂನ್ಯ
ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ 2077 ಯಾವಾಗಲೂ ಆಶ್ಚರ್ಯಕಾರಿ ಆಟವಾಗಿದೆ. ಅದರ ಆರಂಭಿಕ ಚೊಚ್ಚಲದಿಂದ, ಟ್ರೇಲರ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವಿನಾಶಕಾರಿ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು, ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಯಾನು ರೀವ್ಸ್ ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲು – ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ 2077 ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡಿದ ವಿಚಿತ್ರವಾದ, ಅತ್ಯಂತ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

ಮತ್ತು ಇದು ಸಹ weirder ಅನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು.

ಇ 3 2019 ನಲ್ಲಿ ಆಟದ ಮುಚ್ಚಿದ ಬಾಗಿಲಿನ ಡೆಮೊವನ್ನು ನೋಡಲು ನಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿತು ಇದರಲ್ಲಿ ಕೀನು ಪಾತ್ರ, ಜಾನಿ ಸಿಲ್ವರ್ಹಂಡ್, ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಪಡೆದರು. ಇದರ ವಿಸ್ಮಯಕರ ಭಾಗ? ಕೀನು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಅಮರತ್ವಕ್ಕೆ ಪ್ರಮುಖವಾದುದು. ಹೌದು, ನೀವು ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಓದಿದ್ದೀರಿ.

ಇದು ಸಿಲ್ವರ್ಹಂಡ್ ಅವಿಭಾಜ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಕಲ್ಪನೆಯ ಯಾವುದೇ ವಿಸ್ತರಣೆಯಲ್ಲ ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ನ ಕಥಾವಸ್ತುವನ್ನು – ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ನಾವು ಹೇಳುವಷ್ಟು, ಅವರು ಕಥಾವಸ್ತು.

ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ 2077 ರಲ್ಲಿ ನೀವು ನಾರ್ತ್ ಕ್ಯಾಲಿಫೊರ್ನಿಯಾದ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಮಹಾನಗರವಾದ ನೈಟ್ ಇನ್ ಸಿಟಿ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಕೂಲಿಯಾಗಿ ಆಡುತ್ತೀರಿ. ವಿ ವಿಶೇಷ ಮತ್ತು ಸಿಲ್ವರ್ಹ್ಯಾಂಡ್ ಎಷ್ಟು ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಬೈಯೋಚಿಪ್ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಆಟಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವುದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ಮೆದುಳಿನೊಂದಿಗೆ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಮಾಡುವ ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ಗಳ ತುಂಡು. ಚಿಪ್ಪನ್ನು V ಯ ತಲೆಯೊಳಗೆ ನೆಡಲಾಗುತ್ತದೆ (ಅಥವಾ ಅವಳನ್ನು, ನೀವು ಸ್ತ್ರೀ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸಿದರೆ) ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ನೆಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಚಿಪ್ನೊಳಗೆ ಸಿಲ್ವರ್ಹ್ಯಾಂಡ್ನ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಇದೆ – ಮತ್ತು, ಬಹುಶಃ, ಅಮರತ್ವಕ್ಕೆ ಕೀಲಿಯು.

ನಿಮ್ಮ ಮೆದುಳಿನೊಳಗೆ ಜ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ಹ್ಯಾಕರ್ಸ್ ಅನ್ನು ನೀವು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗುವಿರಿ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೂರವಿರಿಸಲು ಬಯಸುವ ನಿರ್ದಯ ತಂಡದ ಮುಖಂಡರು ಮತ್ತು ನೆಟ್ ವಾಚ್ ಎಂಬ ರಹಸ್ಯ ಸರ್ಕಾರಿ ಸಂಸ್ಥೆ ಅವರ ಉದ್ದೇಶಗಳು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಆಟವು ಹೊರಬರುವ ತನಕ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.

ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಅನ್ಯೋಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಜೈವಿಕ ಚಿಪ್ ಗೆ, ಆಟದ ಮುಖ್ಯ ಥ್ರೆಡ್ ಯಾವುದು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಆಗುತ್ತದೆ, ಆಲ್-ಕಾನ್ನಿಂಗ್ ನ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ನಿವ್ವಳ ರನ್ನರ್ ಆಲ್ಟಿ ಕನ್ನಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ ಜೊತೆ ನೀವು ಭೇಟಿಯಾಗಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಒಂದೇ ಸಮಸ್ಯೆ? ಅವಳು ಸತ್ತಳು.

ಆದರೆ ಅವಳ ಪ್ರಜ್ಞೆಯು ವೆಬ್ನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ನೈಟ್ ಸಿಟಿಯ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಗ್ಯಾಂಗ್ಗಳ ನಾಯಕರನ್ನು ಸ್ನೇಹಮಾಡುವುದನ್ನು ಅಥವಾ ತೆಗೆದುಹಾಕುವಲ್ಲಿ ಸೇರಿದಂತೆ, ಅವಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿದೆ.

ವೂಡೂ ಬಾಯ್ಸ್ ಮೀಟ್

ನಮ್ಮ ಕೈ ಆಫ್ ಡೆಮೊದ ಮುಖ್ಯ ಗಮನವೆಂದರೆ ನೈಟ್ ಸಿಟಿಯ ದಕ್ಷಿಣ ಭಾಗದ ಬಹುತೇಕ ಭಾಗವಾದ ಪೆಸಿಫಾನಾದ ಉಪ-ನಗರವಾಗಿತ್ತು. ಒಳಗೆ, ಎರಡು ಗುಂಪುಗಳು – ಅನಿಮಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ವೂಡೂ ಬಾಯ್ಸ್ – ಅಧಿಕಾರಕ್ಕಾಗಿ ಹೋರಾಡುತ್ತಿವೆ.

ವೂಡೂ ಬಾಯ್ಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಬ್ರಿಡ್ಗಿಟ್ಟೆಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ನೀವು ಮೊದಲು ಲೆಫ್ಟಿನೆಂಟ್ ಪ್ಲಾಸೈಡ್ನೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸಬೇಕು, ಇವರು ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಅಡಗುತಾಣವನ್ನು ಒಳಸಂಚು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಗುರಿಯು ಕನಿಷ್ಟಪಕ್ಷ ಹೇಳಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಇದು ಪ್ಯಾಸಿಫಿಕ್ದಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಂಚಾರವನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುವ ಒಂದು ಹೈಟೆಕ್ ವ್ಯಾನ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು.

ಈ ವ್ಯಾನ್ಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ, ನೀವು ಅನಿಮಲ್ಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಅವರು ದಿ ಅನಿಮಲ್ಸ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಕಾರಣ, ಅದು ಹೊರಬರುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸ್ನಾಯುವಿನ ದ್ರವ್ಯರಾಶಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಔಷಧಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅಪಾಯಕಾರಿ ಪ್ರತಿಪಾದನೆ – ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಅಡಗುತಾಣಕ್ಕೆ ಹಾಳುಮಾಡುವುದು ನಿಮ್ಮ ಮೂಲಕ ಹಾದುಹೋಗಬೇಕಾದ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತವೆ

ಈ ರೀತಿಯ ಮಿಷನ್ಗಳು, ಕನ್ನಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಮತ್ತು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡುವ ಪ್ರಯಾಣ ಬಯೋಚಿಪ್ನ ರಹಸ್ಯಗಳು, ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ 2077 ಅನ್ನು ಒಗ್ಗೂಡಿಸುವ ಪ್ರಮುಖ ಎಳೆಗಳಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ನೈಟ್ ಸಿಟಿಯಲ್ಲಿನ ಒಂದೇ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಅವುಗಳು ದೂರವಿರುತ್ತವೆ. ನಾವು ನೋಡಿದ ಸಂಗತಿಯೆಂದರೆ ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ನ್ಯಾಯಯುತ ಮೊತ್ತವಿದೆ, ಗ್ಯಾಂಗ್ಗಳು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲು / ಮುಂದೂಡುವುದು ಮತ್ತು ಅಡ್ಡ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ಸ್ತರಗಳ ಮೇಲೆ ಒಡೆದುಹೋಗುವ ಆಲ್ಟರ್ಡ್ ಕಾರ್ಬನ್-ಎಸ್ಕ್ಯು ನಗರ.

ಆ ವಿಷಯವನ್ನು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ನೀವು ಆಟವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆಡಬಹುದು: ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರದ ನೋಟವನ್ನು ನೀವು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ; ನೀವು ಅವರ ಬ್ಯಾಕ್ಸ್ಟರಿಯನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ; ನೀವು ಅವರ ಮೂಲ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾರು ಎಂದು ನೀವು ಮಾಡುವ ವಿಶ್ವಾಸಗಳನ್ನು ನೀಡುವುದು. ನೀವು ಬೀದಿಗಳಿಂದ ಬಂದ ನಿಂಜಾ ಸಮುರಾಯ್ ಬಯಸಿದರೆ ಮತ್ತು ಬಂದೂಕುಗಳು ಮತ್ತು ಕೈಯಿಂದ-ಕೈ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ನುರಿತರಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ನಿವ್ವಳ ರನ್ನರ್ ಸೂಪರ್ ಹ್ಯಾಕರ್ ಬಯಸಿದರೆ ಅದು ಗೋಪುರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಜ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಶತ್ರುಗಳಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ನೀವು ಅದನ್ನು ಕೂಡ ಮಾಡಬಹುದು.

ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಅಪಾರವಾಗಿವೆ, ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಪಾರವಾಗಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಸಿಡಿ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟ್ ರೆಡ್ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಏಕೈಕ ಆಟದ ಶೈಲಿ ಅಥವಾ ಸೆಟ್ ಹಾದಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ 30 ವರ್ಷದ ಟೇಬಲ್ಟಾಪ್ ಪಾತ್ರದ ಆಟದ (ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ 2020 ಎಂಬ ನಂತರದ ಆವೃತ್ತಿ ಕೂಡಾ ಇದೆ) ಎಂಬ ಆಟದ ಮೂಲ ವಸ್ತುವನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವುದು ಇದರ ಹಿಂದಿನ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

ಹ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗನ್ಪ್ಲೇ ಎಲ್ಲಾ ಹಿಂದೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಂಕೀರ್ಣ RPG ಇರುತ್ತದೆ – ನಮ್ಮ ಡೆಮೊ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡಿದ ವಿಶ್ವಾಸಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮತ್ತು ಮಟ್ಟದ ಅಪ್ ಹೆಚ್ಚು 20 ವಿಶ್ವಾಸಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿತ್ತು. ಈ ಪಾತ್ರಗಳು ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರವು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಪಂಚದ NPC ಗಳಿಗೆ ಸಂಭಾಷಿಸುವಾಗ ನೀವು ಯಾವ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಭಾವಿಸಬಹುದು.

ದೋಷ ದೋಷ ದೋಷ

ನಾವು ಇದನ್ನು ಕಟ್ಟಲು ಮುಂಚೆ, ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಒಂದು ಪದ: ಸಿಡಿ ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟ್ ಕೆಂಪು ಪೀಠವನ್ನು ಪೀಠದ ಮೇಲೆ ಇಡುವುದರಿಂದ ಬಹುಶಃ ಇದೀಗ ಅತ್ಯಂತ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಕ್ರಮವಲ್ಲ. ಈ ವರ್ಷ ನಾವು ನೋಡಿದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಮತ್ತು ಡೆವಲಪರ್ ಡೈರಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿತ್ತು: ನಮ್ಮ ಡೆಮೊದಲ್ಲಿ ವಾತಾವರಣವು ನಾಶವಾಗುವುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಲಿಲ್ಲ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ವೇಗವಾಗಿ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುವ ಮತ್ತು ಸೈಬರ್ಪಂಕ್ನ ಸುಂದರ ಮುಂದಿನ-ಜನ್ ಆಗ ಈ ಆಟಕ್ಕೆ ಇನ್ನೂ ಲೋಡ್ ಪರದೆಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ‘ಅವರು ಒಂದು ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ ಮಾಡಿದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿಯೇ ಆಘಾತ ಮತ್ತು ವಿಸ್ಮಯಗೊಳಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಈಗ, ಆಟದ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಮುಂಚೆಯೇ ಇವುಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದು. ಬಹುಶಃ ವಿನಾಶಕಾರಿ ಪರಿಸರಗಳು ಈಗ ಕೆಲವು ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಪರದೆಗಳನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡದೆಯೇ ವೇಗದ-ಪ್ರಯಾಣವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಾರ್ಡ್ ಡ್ರೈವ್ ಮಿತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಆಟದ ಹೊರಬರುವ ಮೊದಲು ತುಂಬಾ ಬದಲಾಗಬಹುದು – ಮತ್ತು E3 2019 ನಲ್ಲಿ ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಖಚಿತವಾಗಿರುವಾಗ, ನಾವು ಅದನ್ನು ನೋಡದೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಚೋದಿಸಲು ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಏಪ್ರಿಲ್ 11, 2020 ರಂದು ಆಟದ ಹೊರಬರುವ ಮೊದಲು ಬಿಟ್ ಹೆಚ್ಚು.

ಇ 3 2019 ವರ್ಷದ ದೊಡ್ಡ ಗೇಮಿಂಗ್ ಘಟನೆಯಾಗಿದೆ. ಟೆಕ್ರಾಡರ್ LA ನಿಂದ ಲೈವ್ ವರದಿ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಮಹಾ ವಾರದ ಟ್ರೇಲರ್ಗಳಿಂದ ಆಘಾತಕಾರಿ ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ವಾರದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳ ಕುರಿತು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಕೀನೋಟ್ಗಳ ನಮ್ಮ ಪರಿಣಿತ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಇ 3 ಪ್ರದರ್ಶನ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವದನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

Comments are closed.