ಹೊಸ ವಿಷನ್ – ಎಬೊಲ ಉಗಾಂಡಾದಲ್ಲಿ ದೃಢೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ
ಹೊಸ ವಿಷನ್ – ಎಬೊಲ ಉಗಾಂಡಾದಲ್ಲಿ ದೃಢೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ
June 11, 2019
ಸೈಕ್ಲೋನ್ ವಾಯುಪಡೆಯ ಐಎಮ್ಡಿ ಕೆಂಪು ಎಚ್ಚರಿಕೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಸೈಕ್ಲೋನ್ ವಾಯುಪಡೆಯ ಐಎಮ್ಡಿ ಕೆಂಪು ಎಚ್ಚರಿಕೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
June 11, 2019
ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S9 ಮತ್ತು S9 + ನೈಟ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಅಪ್ಡೇಟ್ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 9 ಮತ್ತು ಎಸ್ 9 + ಜೂನ್ 2019 ಭದ್ರತೆ ಪ್ಯಾಚ್ ಅನ್ನು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಿದೆ. ಹೊಸ ಫರ್ಮ್ವೇರ್ ಆವೃತ್ತಿ ಸಂಖ್ಯೆ G965FXXU5CSF2 ಅನ್ನು ಒಯ್ಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್, ವಿಯೆಟ್ನಾಂ, ಮತ್ತು ಫಿಲಿಪೈನ್ಸ್ನ ಮೂರು ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತಿದೆ. ಆದರೂ ವ್ಯಾಪಕ ರೋಲ್ಔಟ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕು.

ಹೊಸ ಸೇರ್ಪಡೆಯಾಗಿದೆ ಹೊಸ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 ಲೈನ್ ಹಿಂದೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿತ್ತು ಇದು ನೈಟ್ ಮೋಡ್. ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಬಳಕೆದಾರರು ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಹಿನ್ನೆಲೆ ಕಳಂಕದೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಸ್ವತಂತ್ರವಾದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗಳಲ್ಲಿ QR ಕೋಡ್ ರೀಡರ್ನ ಸುಧಾರಿತ ಉಪಯುಕ್ತತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಷ್ಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಭದ್ರತಾ ಪ್ಯಾಚ್ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ನಲ್ಲಿ 11 ದೋಷಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರೋಯ್ಡ್ OS ನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ಎಂಟು ಭದ್ರತಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸ್ಕ್ವ್ಯಾಷ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಹನ್ನೆರಡು ಹೆಚ್ಚು ಅಪಾಯಕಾರಿ ದೋಷಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 9 +

ನೀವು ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಿದವುಗಳಿಗಿಂತ ಬೇರೆ ದೇಶದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸಲು ಮತ್ತು ಜೂನ್ 2019 ಭದ್ರತಾ ಪ್ಯಾಚ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದಲ್ಲಿ, ಕೆಳಗಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಬಿಡುವುದರ ಮೂಲಕ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

ಮೂಲಕ

Comments are closed.