ರಾಯಭಾರ-ಬೆಂಬಲಿತ ಭಾರತೀಯ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ-ವಿಸ್ಕಲ್ ಸರ್ಕಾರದ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು $ 1.9 ಬಿಲಿಯನ್ ಹಣವನ್ನು ನಾವು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ
ರಾಯಭಾರ-ಬೆಂಬಲಿತ ಭಾರತೀಯ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ-ವಿಸ್ಕಲ್ ಸರ್ಕಾರದ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು $ 1.9 ಬಿಲಿಯನ್ ಹಣವನ್ನು ನಾವು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ
June 14, 2019
ಅಮೆಜಾನ್ ಜೊತೆ ಫ್ಲೆಕ್ಸ್ – ಈಗ ನೀವು ಅಮೆಜಾನ್ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಮಾಡಬಹುದು – ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್
ಅಮೆಜಾನ್ ಜೊತೆ ಫ್ಲೆಕ್ಸ್ – ಈಗ ನೀವು ಅಮೆಜಾನ್ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಮಾಡಬಹುದು – ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್
June 14, 2019
ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್- GOQII ಪ್ರಕರಣವು 'ನಿರಂತರ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥದ ಮೂಲಕ' ನೆಲೆಸಿದೆ: ವಿಶಾಲ್ ಗೊಂಡಾಲ್ – ಎಂಟ್ರ್ಯಾಕರ್

ಈ ತಿಂಗಳ ಮತ್ತೊಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ , ಒಂದು ವಸಾಹತು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ. GOQii ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ನಡುವಿನ ವಸಾಹತು.

ಈ ಪ್ರಕರಣವು ಫ್ಲೋಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಕಾರಣ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ GOQii ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದಾಗಿ ಅವರು “ಉತ್ಪಾದನಾ ವೆಚ್ಚಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಮಾರಲ್ಪಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅತೀವವಾಗಿ ರಿಯಾಯಿತಿ ನೀಡಲಾಗಿತ್ತು.

ಫ್ಲೋಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಬೆಲೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತಿದೆಯೆಂದು ಮತ್ತು GOQii ಗೆ ಮಾರಾಟವು ತೊಂದರೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುವುದನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವ ಭಾರಿ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು GOQii ಗೆ ರುಜುಮಾಡಿದೆ. ನಂತರದವರು ಅದರ ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರು ಉತ್ಪನ್ನದ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು GOQii ನ ಖ್ಯಾತಿಯು ಅನುಭವಿಸಿತು.

ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿದರು, ಅವರು ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಬೆಲೆಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಗಾರರು GOQii ನಿಂದ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ದೂರುಗಳಿಗೆ ಕಾರಣರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಕರಣದ ಕೊನೆಯ ವಿಚಾರಣೆಯನ್ನು 6-7 ನೇ ಜೂನ್ ರಂದು ನಡೆಸಲಾಗುವುದು, ಆದರೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಜೂನ್ 26 ಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಲಾಗಿದೆ.

ಈ ಮಧ್ಯೆ, ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು GOQii ಒಂದು ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಈ ವಸಾಹತು ನಿಸರ್ಗದಲ್ಲಿ ವಿತ್ತೀಯವಾಗಿದ್ದು, GOQii ಗೆ ಮಾಡಿದ ಹಾನಿಯು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಲಗತ್ತಿಸಲಾದ ಒಂದು ವಿತ್ತೀಯ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

GOQii ನ ಸಿಇಒ ವಿಶಾಲ್ ಗೋಂಡಾಲ್ ಅವರ ವಸಾಹತಿನೊಂದಿಗೆ ಅವರ ತೃಪ್ತಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ ಒಂದು ಟ್ವೀಟ್ನಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಪಾರದರ್ಶಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರ ತಂಡವು ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಪ್ರಯೋಜನ ಮಾಡುವ ನಿರ್ಣಯದ ಮೇಲೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ. ನಾವು ಮುಂದುವರಿದ ಫಲಪ್ರದ ಸಂಘಕ್ಕೆ ಎದುರುನೋಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತೇವೆ “ಎಂದು ಪತ್ರಿಕಾ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ನಿಂದ ಆದರ್ಶ್ ಮೆನನ್ಗೆ ವಸಾಹತಿನ ಬಂದರು ಹೇಗೆಂದು ವಿವರಿಸುತ್ತಾ, ಗ್ರಾಹಕರ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಘಟನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವರು ಶೂನ್ಯ ಸಹಿಷ್ಣು ನೀತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಕಳೆದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಬರುವ ಬ್ರಾಂಡ್ನ ಸುತ್ತಲೂ ಸಂತೋಷವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು GOQII ಯೊಂದಿಗಿನ ಸ್ಥಿರವಾದ ನಿಶ್ಚಿತಾರ್ಥವನ್ನು ಅವರು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Comments are closed.