ಸನ್ ಫಾರ್ಮಾ ಇಲುಮಿಯ ಔಷಧದ ಮೇಲೆ ಹೊಸ ಸೂಚನೆಗಾಗಿ ಭರವಸೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ – ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್
ಸನ್ ಫಾರ್ಮಾ ಇಲುಮಿಯ ಔಷಧದ ಮೇಲೆ ಹೊಸ ಸೂಚನೆಗಾಗಿ ಭರವಸೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ – ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್
June 14, 2019
ಬಯೋಕಾನ್ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಯೂನಿಟ್ ನಿಯಂತ್ರಕದಿಂದ ಸಿಜಿಎಂಪಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೂ 52 ವಾರಗಳ ತಗ್ಗಿದಿದೆ – ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್
ಬಯೋಕಾನ್ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಯೂನಿಟ್ ನಿಯಂತ್ರಕದಿಂದ ಸಿಜಿಎಂಪಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರೂ 52 ವಾರಗಳ ತಗ್ಗಿದಿದೆ – ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್
June 14, 2019
ಮೂಡಿ ಅವರ ಅದಾನಿ ರವಾನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಥಿರವಾದ – ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಕಡೆಗೆ ಪರಿಷ್ಕರಿಸುತ್ತಾನೆ

ಕೊನೆಯ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜೂನ್ 14, 2019 04:07 PM IST ಮೂಲ: ಪಿಟಿಐ

“ಎಟಿಎಲ್ನ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯು ಮುಂದಿನ 12-18 ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಅದರ ಹಣಕಾಸಿನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ, ಮುಂಬೈ ಸಂಯೋಜಿತ ಯುಟಿಲಿಟಿ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಗ್ರೀನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿತು,” ಮೂಡೀಸ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಸ್ಪೆನ್ಸರ್ ಎಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ಜಾಗತಿಕ ರೇಟಿಂಗ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಮೂಡೀಸ್ ಅದಾನಿ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ (ಎಟಿಎಲ್) ರೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಅದರ ನೋಟದ ಪರಿಷ್ಕರಣೆಗೆ ತಿದ್ದುಪಡಿ ಮಾಡಿದೆ. ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಮುಂದಿನ 12-18 ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಪೆನಿಯ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಋಣಾತ್ಮಕ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ.

ಮೂಡಿಸ್ ಎಟಿಎಲ್ನ ಬಾ 3 ಹಿರಿಯ ಭದ್ರತಾ ಬಾಂಡ್ ರೇಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿದೆ.

“ಎಟಿಎಲ್ನ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯು ಮುಂದಿನ 12-18 ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಅದರ ಹಣಕಾಸಿನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ, ಮುಂಬೈ ಸಂಯೋಜಿತ ಯುಟಿಲಿಟಿ ವ್ಯವಹಾರದಿಂದ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿತು ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಗ್ರೀನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿತು,” ಮೂಡೀಸ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಸ್ಪೆನ್ಸರ್ ಎಗ್ ಹೇಳಿದರು.

ಅಹಮದಾಬಾದ್ ಮೂಲದ ಎಟಿಎಲ್ ಭಾರತದ ವಿದ್ಯುತ್ ಸಂವಹನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಖಾಸಗಿ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಪಾಲುದಾರ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಎಟಿಎಲ್ ಅನಿಲ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರ ರಿಲಯನ್ಸ್ ಇನ್ಫ್ರಾಸ್ಟ್ರಚರ್ ಮುಂಬೈಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಒಟ್ಟು ಉತ್ಪಾದನೆಯ ಮೌಲ್ಯ, 18 ಸಾವಿರ ಕೋಟಿ ರೂ.

“ಈ ಪ್ರಕಾರದ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾದ ನಂತರ, ಅದರ ಪ್ರವರ್ತಕರಿಂದ ಅಧೀನ ಸಾಲಗಳಿಗೆ ಹೇಳಲಾದ ಭಾಗಶಃ ಇಕ್ವಿಟಿ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಅನ್ನು ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಯು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಎನ್ಜಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಮುಂದಿನ 12-18 ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಮೂಡಿ ಕಂಪೆನಿಗಳ ಏಕೀಕರಣದ ಹಣವನ್ನು ನಿವ್ವಳ ಋಣಭಾರಕ್ಕೆ ನಿವ್ವಳ ಸಾಲದ ವರೆಗೆ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಮೇಲಿರುವ ಏಳು ಶೇಕಡ ಶ್ರೇಣಿಯವರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ – ಆದರೆ ಅದು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿಯೇ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ – ಕನಿಷ್ಠ ಶೇಕಡಾ ಏಳು ಶೇಕಡಾ ಸೆಟ್ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿಕೆಯ ಖರ್ಚುಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಾಲದಲ್ಲಿ ಅಪವರ್ತನ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಬಾಂಡ್ಗಳ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳು ‘Baa3 ರೇಟಿಂಗ್ಗಳಿಗಾಗಿ.

ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಪ್ರೊಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಿ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಲಾದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳ ಡೇಟಾ, ವಿಶೇಷ ವ್ಯಾಪಾರ ಶಿಫಾರಸುಗಳು, ಸ್ವತಂತ್ರ ಇಕ್ವಿಟಿ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ, ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಹೂಡಿಕೆಯ ಕಲ್ಪನೆಗಳು, ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು, ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಮತ್ತು ನೀತಿ ಕ್ರಮಗಳು, ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಗುರುಗಳ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಒಳನೋಟಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ ಜೂನ್ 14, 2019 03:59 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ

Comments are closed.