ಎರಡನೇ ಯುಎಸ್ ದಂಪತಿಗಳು ಐವಿಎಫ್ ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಿದರು
ಎರಡನೇ ಯುಎಸ್ ದಂಪತಿಗಳು ಐವಿಎಫ್ ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಮೊಕದ್ದಮೆ ಹೂಡಿದರು
July 11, 2019
ಯುಎಸ್ ಬೆದರಿಕೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಟೆಕ್ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಮೇಲೆ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ
ಯುಎಸ್ ಬೆದರಿಕೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಟೆಕ್ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಮೇಲೆ ತೆರಿಗೆಯನ್ನು ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ
July 11, 2019
ಕೆ-ಪಾಪ್ ತಾರೆ 'ತೀವ್ರ ಆತಂಕ'ದಿಂದ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ತೊರೆದರು
ಎರಡು ಬಾರಿ ಮಿನಾ ಚಿತ್ರ ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

ಎರಡು ಬಾರಿ ಕೆ-ಪಾಪ್ ಗುಂಪಿನ ಸದಸ್ಯರಾದ ಮಿನಾ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾರಣ ಅವರ ಮುಂದಿನ ವಿಶ್ವ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ಗರ್ಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ತಂಡದ ಹೇಳಿಕೆಯು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದೆ: “ಮಿನಾ ಪ್ರಸ್ತುತ ಹಠಾತ್ ತೀವ್ರ ಆತಂಕ ಮತ್ತು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುವ ಬಗ್ಗೆ ಅಭದ್ರತೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.”

ಅವರು “ಕಾರಣವನ್ನು ವಿವರವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಹಲವಾರು ವೈದ್ಯಕೀಯ ವೃತ್ತಿಪರರೊಂದಿಗೆ ಸಮಾಲೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಒಂಬತ್ತು ಬಲಿಷ್ಠ ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ಗುಂಪು ಯುಎಸ್ಎಗೆ ಸರಣಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗಾಗಿ ಹೊರಟಿದೆ, ಆದರೆ ಯುಕೆ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ನಿಗದಿಪಡಿಸಿಲ್ಲ.

“ಮಿನಾ ಮತ್ತು ಎರಡು ಬಾರಿ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ವ್ಯಾಪಕ ಚರ್ಚೆಯ ನಂತರ, ಮಿನಾ ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ, ವೃತ್ತಿಪರ ಕ್ರಮಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಬೇಕು ಎಂದು ನಾವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿಕೆ ಮುಂದುವರಿಯಿತು.

ಚಿತ್ರ ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು
ಚಿತ್ರ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ‘ಟ್ವಿಸ್‌ಲೈಟ್ಸ್’ ಪ್ರವಾಸವು ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಸಿಂಗಾಪುರ್, ಯುಎಸ್ಎ, ಮೆಕ್ಸಿಕೊ ಮತ್ತು ಮಲೇಷ್ಯಾಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತದೆ

#GetWellSoonMina ಎಂಬ ಹ್ಯಾಶ್‌ಟ್ಯಾಗ್ ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್‌ನ ಕೆ-ಪಾಪ್ ವರದಿಗಾರ ತಮರ್ ಹರ್ಮನ್ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ಓಹ್, ಬಡ ಮಿನಾ … ಆತಂಕವನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಒಂದು ಭಯಾನಕ ವಿಷಯ, ಆದರೆ ಅವರು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ ಅವಳು ಹೋರಾಟವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ಸರಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ”

ಬೇರೆಡೆ, ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಕೆ-ಪಾಪ್ ತಾರೆ ತಮ್ಮ “ಸ್ವಂತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ” ತಮ್ಮ ತಂಡದಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸೂಪರ್ ಜೂನಿಯರ್ನ ಅತ್ಯಂತ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಸದಸ್ಯ, ಕಾಂಗಿನ್, ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ಗೆ ಮರಳಿದರು, ಇದನ್ನು ದಿನಕ್ಕೆ ಕರೆಯುವ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾದರೆ ತಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಡ್ಮೇಟ್ಗಳಿಗೆ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸಿದರು.

34 ರ ಹರೆಯದವರು 2005 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನಿಂದಲೂ ಬದಲಾಗುತ್ತಿರುವ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಮೂಲ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಪ್ರಭಾವಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಿ ವಾಹನ ಚಲಾಯಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಎರಡು ಉಲ್ಲಂಘನೆಗಳು ಮತ್ತು ಅವರೊಂದಿಗೆ ದೈಹಿಕ ವಾಗ್ವಾದದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾದ ಆರೋಪದ ನಂತರ ವಿರಾಮದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಾದಕ ವ್ಯಸನಿಯಾಗಿದ್ದಾಗ ಗೆಳತಿ.

ಚಿತ್ರ ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು
ಚಿತ್ರ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕಾಂಗಿನ್ ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ಹುಡುಗರ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ 14 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಕಳೆದರು

“ನಾನು ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಬೇಗ ಈ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಬರಬೇಕು ಎಂದು ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ಭಾವಿಸಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಆದರೆ ನನ್ನ ದೋಷಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಬದಲಾಗದೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಲೇಬಲ್‌ನ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಬದಲಿಸದಂತೆ ನನ್ನನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸುವವರ ಹೃದಯದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ನಾನು ಇರಲಿಲ್ಲ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ಕರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ನನ್ನದೇ ಆದ ಮೇಲೆ ಕುರುಡಾಗಿ ನಿರ್ಧರಿಸುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ.

“ಆದಾಗ್ಯೂ, ನನ್ನ ಸ್ವಂತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದಾಗಿ,” ನನ್ನ ಸದಸ್ಯರು ಅವರು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲದ ದುರದೃಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನಾನು ನೋಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ವಿಳಂಬ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂಬ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು ಎಸ್‌ಎಂ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಲಾವಿದರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ದೃ confirmed ಪಡಿಸಿದರು ಆದರೆ “ಗುಂಪನ್ನು ಸ್ವಯಂಪ್ರೇರಣೆಯಿಂದ ತೊರೆಯುವ ಕಾಂಗಿನ್ ಅವರ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಗೌರವಿಸಲು ಅವರು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಸೂಪರ್ ಜೂನಿಯರ್ನ ಉಳಿದ 10 ಸದಸ್ಯರು – ಒಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ 13 ಜನರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು – ಅವರು ಇಲ್ಲದೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಾರೆ.

ಮೇಲೆ ನಮಗೆ ಅನುಸರಿಸಿ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಟ್ವಿಟರ್, @BBCNewsEnts , ಅಥವಾ Instagram ಮೇಲೆ bbcnewsents . ನೀವು ಕಥೆ ಸಲಹೆ ಇಮೇಲ್ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ entertainment.news@bbc.co.uk .

Comments are closed.