ಕಲಾವಿದ ಇದುವರೆಗಿನ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ರೆಂಡರ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತಾನೆ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್
ಕಲಾವಿದ ಇದುವರೆಗಿನ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಗೂಗಲ್ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ರೆಂಡರ್‌ಗಳನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತಾನೆ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್‌ಎಂರೆನಾ.ಕಾಮ್
July 11, 2019
ಗೂಗಲ್‌ನ ಡೀಪ್‌ಮೈಂಡ್ ಯುದ್ಧ ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಬಿಬಿಸಿ ನ್ಯೂಸ್
ಗೂಗಲ್‌ನ ಡೀಪ್‌ಮೈಂಡ್ ಯುದ್ಧ ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಬಿಬಿಸಿ ನ್ಯೂಸ್
July 11, 2019
ನಿಂಟೆಂಡೊನ ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲು ಬದಲಾಯಿಸಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ – ದಿ ವರ್ಜ್

ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್ – ಪೂರ್ಣ-ಗಾತ್ರದ ಸ್ವಿಚ್ ಕನ್ಸೋಲ್‌ನ ಹೊಸದಾಗಿ ಅನಾವರಣಗೊಂಡ ಸ್ಪಿನ್‌ಆಫ್ – ವಾಸ್ತವವಾಗಿ “ಸ್ವಿಚ್” ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಟಿವಿ ಕನ್ಸೋಲ್, ಪೋರ್ಟಬಲ್ ಗೇಮ್‌ಪ್ಯಾಡ್ ಮತ್ತು ನಡುವೆ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಸ್ವಿಚ್ ಆಕಾರ-ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಡಿಟ್ಯಾಚೇಬಲ್ ನಿಯಂತ್ರಕಗಳು ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಡಾಕ್ ಬದಲಿಗೆ ಮೊಬೈಲ್ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ಯಂತ್ರ, ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್ ಆ ಅನುಭವಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದರ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಿರಿದಾದ ಗಮನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ – ಆದರೆ ಅದು ಕೆಟ್ಟ ವಿಷಯವಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ, ಸ್ವಿಚ್‌ನ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಮತ್ತು ಮನವಿಯು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪೂರ್ಣ-ಗಾತ್ರದ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ವಿಭಿನ್ನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿದೆ ಎಂದು ಇದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್‌ನ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ, ಪ್ಲೇ-ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ಕಡೆಗೆ ಸ್ವಿಚ್‌ನ ಆದರ್ಶವಾದವು ವಿಫಲವಾಗಿದೆಯೇ ಅಥವಾ ಜನರು ಅದನ್ನು ತಮ್ಮ ಟಿವಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಳಸದೇ ಇದ್ದಾರೆಯೇ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಚರ್ಚೆಗಳು ನಡೆದಿವೆ. ಆದರೆ ನಿಂಟೆಂಡೊ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸದ ಹೊರತು, ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಿರುವ ಸಮಸ್ಯೆ ಅಲ್ಲ. ನಿಂಟೆಂಡೊ ತಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕನ್ಸೋಲ್‌ಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸ್ವಿಚ್ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಅದನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ಆ ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿರುವ ಯಾರಾದರೂ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್‌ನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲ.

James ಾಯಾಚಿತ್ರ ಜೇಮ್ಸ್ ಬರೇಹಮ್ / ದಿ ವರ್ಜ್

ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಐಪಾಡ್ ಸ್ಪರ್ಶದ ಅಸ್ತಿತ್ವವು ಐಫೋನ್ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥವಲ್ಲ. ಇದು ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಆದರೆ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ಪನ್ನವಾಗಿದ್ದು, ವಿಭಿನ್ನ ಪರಿಸರ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು, ಅದೇ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳನ್ನು ಹತೋಟಿಗೆ ತರಲು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಮುಂದೆ ಇರಿಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ನಿಂಟೆಂಡೊನ 2 ಡಿಎಸ್ / 3 ಡಿಎಸ್ ನಡುವಿನ ಇದೇ ರೀತಿಯ ದ್ವಂದ್ವಶಾಸ್ತ್ರವಾಗಿದೆ: 2 ಡಿಎಸ್ 3DS ನ ದೋಷಾರೋಪಣೆಯಾಗಿರಲಿಲ್ಲ; ಇದು ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯ ವಿಸ್ತರಣೆಯಾಗಿತ್ತು.

ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಸ್ವಿಚ್ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಐಪಾಡ್ ಸ್ಪರ್ಶವನ್ನು ಐಫೋನ್ ಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್‌ನ ಗುರಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲ. ಒಂದು ಸ್ವಿಚ್ ಕನಿಷ್ಠ ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ, ಹೆಚ್ಚು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಟೆಲಿವಿಷನ್‌ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಬಹುದು, ಇದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಲ್ಯಾಬೊನಂತಹ ಕಾಡು ಪ್ರಯೋಗಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್ ಇನ್ನೂ ಆಪ್ ಜೆಲ್ಡಾ ಮತ್ತು ಮಾರಿಯೋ ಮತ್ತು ಪೊಕ್ಮೊನ್ ಮತ್ತು ಫೈರ್ ಲಾಂ and ನ ಮತ್ತು ಅನಿಮಲ್ ಕ್ರಾಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಎಲ್ಲ ಸ್ವಿಚ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರವೇಶಿಸದ ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ಮಂಡಳಿಯಲ್ಲಿಲ್ಲದವರಿಗೆ ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಟಿವಿ ಸೆಟಪ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ವಿಚ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಆಡುವ ಸ್ವಿಚ್ ಆಟಗಾರರು ಇದ್ದಾರೆಯೇ? ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ. ನಿಂಟೆಂಡೊ ಪ್ರಕಾರ , ಮರಿಯೊ ಕಾರ್ಟ್ 8 ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ ಸ್ಮ್ಯಾಶ್ ಬ್ರದರ್ಸ್‌ನಂತಹ ಮಲ್ಟಿಪ್ಲೇಯರ್ ಪಾರ್ಟಿ ಆಟಗಳು ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಮಾರಾಟವಾದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಾಗಿವೆ. ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆಡುವುದನ್ನು ಆನಂದಿಸುವ ಆಟಗಾರರಿಗೆ, ಆ ಆಯ್ಕೆಯು ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಸ್ವಿಚ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ, ಅದು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅಮೆರಿಕದ ನಿಂಟೆಂಡೊ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಡೌಗ್ ಬೌಸರ್ ದಿ ವರ್ಜ್‌ಗೆ ಹೇಳಿದಂತೆ , “ಎರಡು ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳು ಪರಸ್ಪರ ಪೂರಕವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸಹಬಾಳ್ವೆ ನಡೆಸುತ್ತವೆ.”

ಆದರೆ ನಿಮಗೆ ಆ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕತೆಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಬೇಡಿ, ಅಥವಾ ಟಿವಿಯನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ನೈಜ ಆಟದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ರಾಜಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದೆ ಮೂರನೇ ಕಡಿಮೆ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿ, ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್ ಇದೆ . ನಿಂಟೆಂಡೊ ಈ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಕಷ್ಟು ಆಟಗಾರರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪಣತೊಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಈಗಾಗಲೇ ನಿಯಮಿತ ಸ್ವಿಚ್ ಹೊಂದಿಲ್ಲದ ಆಟಗಾರರು ನಿಂಟೆಂಡೊ ಗ್ರಾಹಕರಾಗಿರಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಸಣ್ಣ, ಅಗ್ಗದ ಸ್ವಿಚ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುವ ನಿರ್ಧಾರವು “ನಾವು [ಸ್ವಿಚ್ ಮಾಲೀಕರು] ಆಟವನ್ನು ಹೇಗೆ ಗಮನಿಸಿದ್ದೇವೆ” ಎಂಬುದರ ಮೇಲೆ ಆಧಾರಿತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬೌಸರ್ ದಿ ವರ್ಜ್‌ಗೆ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ .

ಶಿಗೇರು ಮಿಯಾಮೊಟೊ ಅವರು ಹಣಕಾಸಿನ ವರ್ಷದ ಬ್ರೀಫಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದಂತೆ , “ನಮ್ಮ ಅಂತಿಮ ಮಹತ್ವಾಕಾಂಕ್ಷೆ ನಿಂಟೆಂಡೊ ಸ್ವಿಚ್ ಅನ್ನು ಪ್ರತಿ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯಿಂದಲೂ ಹೊಂದಿರಬೇಕು.” ಮಿಯಾಮೊಟೊ ಇದನ್ನು ನೋಡುವಂತೆ, “ನಿಂಟೆಂಡೊ ಸ್ವಿಚ್‌ನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಆಕರ್ಷಣೆ ಸ್ಥಳೀಯ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಸಂಪರ್ಕದ ಮೂಲಕ ಕನ್ಸೋಲ್ ಅನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಾಗಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಆಟವಾಡಲು ಸುಲಭವಾಗಿ ಬಳಸಬಹುದು. ”ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್ ಆ ಎರಡೂ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಾರಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ: ಹೆಚ್ಚು ಪೋರ್ಟಬಲ್, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕನ್ಸೋಲ್, ಇದು ಸ್ವಿಚ್‌ನ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ವಿಚ್‌ನ ನೈಜ ಶಕ್ತಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಅದರ ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ಸ್ವಭಾವವಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ಜನರಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ವಸ್ತುಗಳಾಗಿರುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಸ್ವಿಚ್ ಲೈಟ್ ಮತ್ತಷ್ಟು ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಸ್ವಿಚ್‌ನ ಆಟದ ಲೈಬ್ರರಿ ಎಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದರೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಅದನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರವೇಶಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

Comments are closed.