'ಸೂರ್ಯ ಇನ್ನೂ ಉದಯಿಸುತ್ತಾನೆ' – ವಿಶ್ವಕಪ್ ನಿರ್ಗಮನಕ್ಕೆ ಭಾರತ ಬರುತ್ತಿದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
'ಸೂರ್ಯ ಇನ್ನೂ ಉದಯಿಸುತ್ತಾನೆ' – ವಿಶ್ವಕಪ್ ನಿರ್ಗಮನಕ್ಕೆ ಭಾರತ ಬರುತ್ತಿದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
July 11, 2019
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ vs ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್, ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕ್ಯೂ..ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯ: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಮೊದಲು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದೆ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ vs ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್, ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕ್ಯೂ..ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯ: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಮೊದಲು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದೆ – ಫಸ್ಟ್ಪೋಸ್ಟ್
July 11, 2019
ಲೈವ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಸ್ಕೋರ್ – ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019, 2 ನೇ ಸೆಮಿಫೈನಲ್, ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಜ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬ uzz ್
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108921/live-cricket-score-england-vs -ಆಸ್ಟ್ರಾಲಿಯಾ-ಐಸಿಸಿ-ವರ್ಲ್ಡ್-ಕಪ್ -2019-2 ಮತ್ತು ಸೆಮಿಫೈನಲ್-ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ "ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ =" ಮೇನ್ಇಂಟಿಟಿಆಫ್ಪೇಜ್ ">

ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಕಪ್ 2019

< p> ಲೈವ್ ಸ್ಕೋರ್ ನವೀಕರಣಗಳು

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 46/3 (14.4 Ovs)

ಸ್ಟೀವನ್ ಸ್ಮಿತ್ 15 (39)

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್

ಮಾರ್ಕ್ ವುಡ್ 1.4- 0-6-0

ತೊಂದರೆಯಲ್ಲಿ

ಆರ್ಚರ್‌ನಿಂದ ಬೌನ್ಸರ್ ಮತ್ತು ಅದು ಕ್ಯಾರಿಯನ್ನು ಹೆಲ್ಮೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಸೆಯುತ್ತದೆ. ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಹೊರಬಂದಿತು ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ ಅದನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸ್ಟಂಪ್ಗಳ ಮೇಲೆ ಬೀಳಲು ಬಿಡಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಗಲ್ಲದ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ಕಟ್ ಇದೆ ಮತ್ತು ಅವನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ರಕ್ತಸ್ರಾವವಾಗಿದ್ದಾನೆ.

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 19 ಕ್ಕೆ 3

ಮೂರು ಕೆಳಗೆ

ದೊಡ್ಡ ಆಟದಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಸ್ಕಾಂಬ್ ಬದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ವಿಫಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅವರು ಹೇಗಾದರೂ ಎಲ್ಬಿಡಬ್ಲ್ಯೂ ಕರೆಗಳಿಂದ ಬದುಕುಳಿದರು ಮತ್ತು ಈಗ ಒಳಗಿನ ಅಂಚಿನಿಂದ ಬೌಲ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ. ಎರಡನೆಯದು ವೊಕ್ಸ್. ಉದ್ದ ಮತ್ತು ಒಳಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಚಲನೆ.

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 14 ಕ್ಕೆ 3

ಸಾಕಷ್ಟು ನಾಟಕ! ​​<

ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್‌ಕಾಂಬ್ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್‌ಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಮೊದಲ ಎಸೆತದಲ್ಲಿ ಪಿಂಗ್ ಆಗಿದೆ. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಅದು ಅಂಪೈರ್ ಕರೆ. ನರಗಳು ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿವೆ.

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ 10 ಕ್ಕೆ 2

ಹೆಚ್ಚಿನ ನಾಟಕ! ​​

ವಾರ್ನರ್ ಈಗ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಒತ್ತಡವು ಈಗ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿದೆ. ವೋಕ್ಸ್ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಸೇರುತ್ತಾನೆ. ಉದ್ದದ ಚೆಂಡು ಮತ್ತು ದೂರ ಹೋಗುವುದು. ವಾರ್ನರ್ ಅದನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಹೊರಗಿನ ದಪ್ಪವನ್ನು ಪಡೆದರು. ಸ್ಲಿಪ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಬೈರ್‌ಸ್ಟೋವ್‌ಗೆ ಸುಲಭ ಕ್ಯಾಚ್.

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ 10 ಕ್ಕೆ 2

ನಾಟಕ! ​​

ಫಿಂಚ್ ಮೊದಲ ಚೆಂಡಿನ ಬಾತುಕೋಳಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ವಿಮರ್ಶೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವೂ ಅದನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಪೂರ್ಣ ಮತ್ತು ನಿಪ್ಸ್. ಬ್ಯಾಟ್ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದು ಸ್ಟಂಪ್‌ಗೆ ಅಪ್ಪಳಿಸುತ್ತಿತ್ತು.

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ 4 ಕ್ಕೆ 1

ಸರಿ, ಆಗ ರಾಷ್ಟ್ರಗೀತೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ , ಫಿಂಚ್ ಮತ್ತು ವಾರ್ನರ್ ತೆರೆಯಲು, ಟ್, ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ವೋಕ್ಸ್. ಉತ್ಸಾಹ?

TOSS – ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಆಯ್ಕೆ. ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ಖವಾಜಾವನ್ನು ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ; ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಬದಲಾಗದೆ

ತಂಡಗಳು:

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ (ಪ್ಲೇಯಿಂಗ್ ಇಲೆವೆನ್) : ಜೇಸನ್ ರಾಯ್, ಜಾನಿ ಬೈರ್‌ಸ್ಟೋ, ಜೋ ರೂಟ್, ಇಯೊನ್ ಮೋರ್ಗಾನ್ (ಸಿ), ಬೆನ್ ಸ್ಟೋಕ್ಸ್, ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್ (ಪ), ಕ್ರಿಸ್ ವೋಕ್ಸ್, ಲಿಯಾಮ್ ಪ್ಲಂಕೆಟ್, ಜೋಫ್ರಾ ಆರ್ಚರ್, ಆದಿಲ್ ರಶೀದ್, ಮಾರ್ಕ್ ವುಡ್

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ (XI ನುಡಿಸುವಿಕೆ) : ಡೇವಿಡ್ ವಾರ್ನರ್, ಆರನ್ ಫಿಂಚ್ (ಸಿ), ಸ್ಟೀವನ್ ಸ್ಮಿತ್, ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ , ಮಾರ್ಕಸ್ ಸ್ಟೋಯಿನಿಸ್, ಗ್ಲೆನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್‌ವೆಲ್, ಅಲೆಕ್ಸ್ ಕ್ಯಾರಿ (ಪ), ಪ್ಯಾಟ್ ಕಮ್ಮಿನ್ಸ್, ಮಿಚೆಲ್ ಸ್ಟಾರ್ಕ್, ಜೇಸನ್ ಬೆಹ್ರೆಂಡೋರ್ಫ್, ನಾಥನ್ ಲಿಯಾನ್

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ">

ಟಾಸ್‌ಗೆ ಹೋಗಲು 15 ನಿಮಿಷಗಳು. ಮುನ್ಸೂಚನೆಯು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಲಿಯಾಮ್ ಪ್ಲಂಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿನ ಈ ಅದ್ಭುತ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಓದಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವಿದೆ .

ಹಾಗಾದರೆ ಇಂದು ನೀವು ಯಾರನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ? ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ತರುತ್ತೇವೆ.

ತಂಡಗಳ ಸುದ್ದಿ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ">

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ – ಜಸ್ಟಿನ್ ಲ್ಯಾಂಗರ್ ಅವರು ಪೀಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕಾಂಬ್ “ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆಡುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ದೃ ming ೀಕರಿಸುವ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಕ್ರಮವನ್ನು ಮಾಡಿದರು, ಅವರು ಅದನ್ನು ಮುದ್ದಾಗಿ ಆಡಲು ಹೊರಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ. ಅದು ಅವನನ್ನು ಖವಾಜಾಗೆ ನೇರ ಬದಲಿಯಾಗಿ ನೋಡುತ್ತದೆ. ಬ್ಯಾಟ್‌ನಿಂದ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸದ ಗ್ಲೆನ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್‌ವೆಲ್ ಅವರ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ವೇಡ್ ಬಹುಶಃ ಮೂರನೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರಬಹುದು ಎಂಬ ಸಲಹೆಯೂ ಇದೆ. ಫಿಂಚ್ ತನ್ನ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಜ್ವಲಿಸುವ ಮಾತುಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದರು, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಚೆಂಡಿನೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೌಲ್ಯ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆಯ್ಕೆಯ ಸುತ್ತ ಸಂಜೆಯವರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಚರ್ಚೆಗಳು ನಡೆಯಬಹುದು ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಲೆಫ್ಟೀಸ್ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ, ಅವುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ನಡುವಿನ ಎರಡನೇ ಐಸಿಸಿ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯದ ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್‌ಗೆ ನಮಸ್ಕಾರ ಮತ್ತು ಸ್ವಾಗತ. ಇದು ಒಂದು ಅಂತಿಮ ಸ್ಥಾನಕ್ಕಾಗಿ ಜಗಳವಾಡುವ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟತೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ನ ಭರವಸೆ. ವಿಶ್ವಕಪ್ ಗೆಲ್ಲಲು ಏನು ಬೇಕು ಎಂದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಈ ಕ್ಷಣಕ್ಕಾಗಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಅವರು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುವ ಸಮಯ. ವಿಶ್ವಕಪ್ ಗೆಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಂ .1 ಸ್ಥಾನದ ಬಗ್ಗೆ ಹರಟೆ ಹೊಡೆಯುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಈ ರೀತಿಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳ ವ್ಯವಹಾರ ತುದಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಡ್-ಟು-ಹೆಡ್ ದಾಖಲೆಗಳು ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗುತ್ತವೆ, ಇದು ಆತಿಥೇಯರಿಗೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳು ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿನಿಮಯ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ 2019 ಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. 1993 ರ ನಂತರ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಇಲ್ಲಿ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆದ್ದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರ ಕೊನೆಯ ಟೆಸ್ಟ್ ಗೆಲುವು 2001 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿತು.

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ" >

ಪಿಚ್ ತಾಜಾ, ಬಹುತೇಕ ಡೆಡ್-ಸೆಂಟರ್. Field ಟ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಹೊಸದಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಿ ಕಾಲ್ಬೆರಳುಗಳ ಕೆಳಗೆ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುತ್ತದೆ. ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್-ಭಾರತ ಕಡಿಮೆ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಆಗಿದ್ದು, ಈ ಪಂದ್ಯವು ವೇಗವಾಗಿ ಗಳಿಸಿದ ಸೆಮಿ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕಳೆದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಪಿಚ್ ಉಸಿರಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಐಸಿಸಿಯ ಕಣ್ಗಾವಲಿನಡಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ನೆಲದ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಹಸ್ತಾಲಂಕಾರ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ಇದು ಉತ್ತಮ ವಿಕೆಟ್‌ನಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಫಿಂಚ್ ಹೇಳಿದರು. ಬುಧವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಅದರ ಮೇಲೆ ಯಾವ ಹುಲ್ಲು ಇತ್ತು ಎಂದು ಕತ್ತರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಅದೇನೇ ಇದ್ದರೂ, ಎಡ್ಜ್‌ಬಾಸ್ಟನ್ ಉತ್ತಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಟಾಸ್, ಇನ್ನೂ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದ್ದರೂ, ಅದು ಕ್ರೂರ ಅಂಶವಾಗಿರಬಾರದು.

© Cricbuzz

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು

Comments are closed.