ಆತ್ಮೀಯ ಕಾಮ್ರೇಡ್ ಟ್ರೈಲರ್: ವಿಜಯ್ ದೇವೇರಕೊಂಡ ಅವರ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತ ಪ್ರಣಯವು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
ಆತ್ಮೀಯ ಕಾಮ್ರೇಡ್ ಟ್ರೈಲರ್: ವಿಜಯ್ ದೇವೇರಕೊಂಡ ಅವರ ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಭಾವೋದ್ರಿಕ್ತ ಪ್ರಣಯವು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
July 11, 2019
ಸೂಪರ್ 30 ರಿವ್ಯೂ {3.5 / 5}: ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅಭಿನಯದ ಹಲವಾರು ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ, ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದು ಸ್ವರಮೇಳವನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಸೂಪರ್ 30 ರಿವ್ಯೂ {3.5 / 5}: ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅಭಿನಯದ ಹಲವಾರು ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ, ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದು ಸ್ವರಮೇಳವನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ
July 11, 2019
ಸಾಂಡ್ ಕಿ ಆಂಖ್ ಟೀಸರ್: ತಾಪ್ಸೆ ಪನ್ನು, ಭೂಮಿ ಪೆಡ್ನೆಕರ್ ಅವರು ಜಗತ್ತನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಬುಲ್ಸ್ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಡಿಯುತ್ತಾರೆ. ವೀಕ್ಷಿಸಿ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸಾಂಡ್ ಕಿ ಆಂಖ್‌ನ ಮೊದಲ ಟೀಸರ್ ಗುರುವಾರ ಮುಂಜಾನೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದ್ದು, ಇದು ಮೋಜಿನ ಸಂಬಂಧ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ. ತಾಪ್ಸೀ ಪನ್ನು ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ಪೆಡ್ನೇಕರ್ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರವು ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ ಮೂಲದ ಹಿರಿಯ ಮಹಿಳಾ ಶೂಟರ್‌ಗಳಾದ ಪ್ರಕಾಶಿ ತೋಮರ್ (82) ಮತ್ತು ಚಂದ್ರೋ ತೋಮರ್ (87) ಅವರ ನಿಜ ಜೀವನದ ಕಥೆಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ. ಇದನ್ನು ತುಷಾರ್ ಹಿರಾನಂದಾನಿ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಟೀಸರ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ತಾಪ್ಸೀ, “ಯೆ ಟು ಬಸ್ ಶುರುತ್ ಹೈ, ಕ್ಯುಕಿ ತನ್ ಬುದ್ಧ ಹೋವ್ ಹೈ, ಮ್ಯಾನ್ ಬುದ್ಧ ನಾ ಹೋವ್” ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಭೂಮಿ ಕೂಡ ವಿಡಿಯೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಣ್ಣ ವೀಡಿಯೊವು ವಾಯ್ಸ್‌ಓವರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, “ಹಮ್ ಸಬ್ನೆ ನಾನಿ ದಾದಿಯೋನ್ ಕೆ ಬಹುತ್ ಸಿ ಕಹಾನಿಯಾ ಸುನಿ ಹೈ. ಆಜ್ ಮೈ ಆಪ್ಕೊ ಅಪ್ನಿ ದಾದಿಯಾನ್ ಕಿ ಕಹಾನಿ ಸುನೌಂಗಿ (ನಾವೆಲ್ಲರೂ ನಮ್ಮ ಅಜ್ಜಿಯರ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದೇವೆ, ಈಗ ನನ್ನ ಅಜ್ಜಿಯರ ಕಥೆಯನ್ನು ಕೇಳುತ್ತೇವೆ.) ”ನಂತರ ನಾವು ತಾಪ್ಸೀ ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ಅವರನ್ನು ಹಳೆಯ ಮಹಿಳೆಯರಂತೆ ನೋಡುತ್ತೇವೆ, ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಬಂಧಿಸುವ ವಿನೀತ್ ಕುಮಾರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರಿಂದ ಶೂಟಿಂಗ್ ಕಲಿಯುತ್ತೇವೆ ಅವರ ಬೋಧಕ ಡಾ. ಯಶ್ಪಾಲ್. ಮಹಾಭಾರತದಿಂದ ಮೀನಿನ ಕಣ್ಣನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸಿ, ಗುರಿಯತ್ತ ಗಮನಹರಿಸಲು ಅವರು ಕೇಳಿದಾಗ, ತಾಪ್ಸೀ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, “ನಾ ಡಾಕ್ಟಾರ್, ಮನ್ನೆ ಮಚ್ಲಿ ಕಿ ಆಂಖ್ ನಾ ಡಿಖೆ, ಮನ್ನೆ ಟು ಡಿಖೆ ಹೈ ಸಾಂಡ್ ಕಿ ಆಂಖ್, ಕ್ಯು ಜಿಜಿ (ವೈದ್ಯರಿಲ್ಲ, ನಾನು ನೋಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಮೀನಿನ ಕಣ್ಣು, ನಾನು ಬುಲ್ಸ್ ಕಣ್ಣನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೋಡುತ್ತೇನೆ)? ”ಮತ್ತು ಭೂಮಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾ,“ ವೋ ಕ್ಯಾ ಕೆಹ್ಟೆ ಹೈ ಆಂಗ್ರೆಜಿ ಮಿ, ಬುಲ್ಸ್ ಐ. ”

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಪತ್ರಕರ್ತರೊಂದಿಗೆ ಜಗಳವಾಡುತ್ತಿರುವ ಕಂಗನಾ ರನೌತ್: ‘ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಬೇಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ನನ್ನನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿ’

ಟೀಸರ್ಗಾಗಿ ಸಜ್ಜಾದ ತಾಪ್ಸೀ ಚಂದ್ರೋ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶಿಯಿಂದ ಆಶೀರ್ವಾದ ಕೋರಿದರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರು ಅವರನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಸುರಿಸುತ್ತಾರೆ. “ಮಾರಿ ದಾದಿಯೊ ಕೆ ಆಶಿರ್ವಾಡ್ ಸೆ” ಎಂದು ತಾಪ್ಸಿ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

मारी दादियों के असीरवाद के साथ ….. #SaandKiAankhTeaser @realshooterdadi @shooterdadi

– ತಾಪ್ಸೀ ಪನ್ನು (ap ಟಾಪ್ಸಿ) ಜುಲೈ 11, 2019

पूरा है बेटा लठ्ठ गाड़

– ದಾದಿ ಚಂದ್ರೋ ತೋಮರ್ (alsrealshooterdadi) ಜುಲೈ 11, 2019

ಅನುರಾಗ್ ಕಶ್ಯಪ್ ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸುತ್ತಿರುವ ಸಾಂಡ್ ಕಿ ಆಂಖ್‌ನಲ್ಲಿ ವಿನೀತ್ ಕುಮಾರ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶ್ .ಾ ಕೂಡ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ವಿನೀತ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಎಚ್‌ಟಿಗೆ , “ಚಂದ್ರೋ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶಿ ತೋಮರ್ ಅವರ ಕಥೆ ಅದ್ಭುತ ಮತ್ತು ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ಇದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರದ ಅಗ್ರ ನಾಲ್ಕು ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಇದು ಎಲ್ಲೋ ಕ್ರೀಡೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಾನು ವೆಸ್ಟರ್ನ್ ಯುಪಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದೆ. ”

ಹೆಚ್ಚಿನದಕ್ಕಾಗಿ @ htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ: ಜುಲೈ 11, 2019 11:24 IST

Comments are closed.