ನೀವು ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವಾಗ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಏನು ಬದಲಾಗಿದೆ? ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಟಾಪ್ 10 ವಿಷಯಗಳು – ಮನಿಕಂಟ್ರೋಲ್
ನೀವು ನಿದ್ದೆ ಮಾಡುವಾಗ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಏನು ಬದಲಾಗಿದೆ? ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಟಾಪ್ 10 ವಿಷಯಗಳು – ಮನಿಕಂಟ್ರೋಲ್
July 11, 2019
ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಬಾಲಿವುಡ್ ತಾರೆ 444 ಸಿಆರ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18 ರೊಂದಿಗೆ ವಿಶ್ವದ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುವ ಖ್ಯಾತನಾಮರು
ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಫೋರ್ಬ್ಸ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಬಾಲಿವುಡ್ ತಾರೆ 444 ಸಿಆರ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18 ರೊಂದಿಗೆ ವಿಶ್ವದ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುವ ಖ್ಯಾತನಾಮರು
July 11, 2019
2019 ಬಜಾಜ್ ಡೊಮಿನಾರ್ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ವಿತರಣೆಗಳು ಭಾರತದ ಹೊರಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ – ರಶ್‌ಲೇನ್

ಬಜಾಜ್ ಡೊಮಿನಾರ್ ವಿತರಣೆಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ

ಪ್ರಸ್ತುತ ರೂ .1,74,125 ಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟವಾಗುವ 2019 ಬಜಾಜ್ ಡೊಮಿನಾರ್ 400 ಕಂಪನಿಯ ಪ್ರಮುಖ ಮೋಟಾರ್ಸೈಕಲ್ ಆಗಿದೆ. ಇದನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ 2019 ರ ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಇಂದಿನಂತೆ, ಇದನ್ನು ಅರೋರಾ ಗ್ರೀನ್ ಮತ್ತು ವೈನ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್‌ನ ಎರಡು ಬಣ್ಣ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ, ಬಜಾಜ್ ಆಟೋದ ಅಧಿಕೃತ ಟಿವಿಸಿಯಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ಡೊಮಿನಾರ್ ಅನ್ನು ಕೆಂಪು ಮತ್ತು ಸಿಲ್ವರ್ ಕಲರ್ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಹ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನೋಡಬಹುದು.

ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಈ ಎರಡೂ ಬಣ್ಣ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಈಗಿನಂತೆ ರಫ್ತು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ (ಹ್ಯಾಟ್ ಟಿಪ್ ನಿಲೇಶ್ ಬಜಾಜ್). ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕೆಟಿಎಂ ಆರ್‌ಸಿ 125 ರ ಮಾಧ್ಯಮ ಸವಾರಿಯಲ್ಲಿ ಪುಣೆಯ ಬಜಾಜ್ ರೇಸ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಂಪು ಡೊಮಿನಾರ್ ಕೂಡ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿತ್ತು. ರೆಡ್ ಡೊಮಿನಾರ್ ವಿತರಣೆಗಳು ಭಾರತದ ಹೊರಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿವೆ. ಬಜಾಜ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಬಹುದು, ಬಹುಶಃ ಹಬ್ಬದ around ತುವಿನಲ್ಲಿ. ಹೊಸ ಬಣ್ಣ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಬೆಲೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಡೊಮಿನಾರ್‌ನಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತದೆ.

ಬಜಾಜ್ ಡೊಮಿನಾರ್ 400 373.3 ಸಿಸಿ, ಸಿಂಗಲ್ ಸಿಲಿಂಡರ್, ಲಿಕ್ವಿಡ್ ಕೂಲ್ಡ್, ಇಂಧನ ಇಂಜೆಕ್ಟ್, ಡಿಒಹೆಚ್‌ಸಿ ಎಂಜಿನ್ ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ಎಂಜಿನ್ 8,650 ಆರ್‌ಪಿಎಂನಲ್ಲಿ 40 ಪಿಎಸ್ ಪೀಕ್ ಪವರ್ ಮತ್ತು 7,000 ಆರ್‌ಪಿಎಂನಲ್ಲಿ 35 ಎನ್ಎಂ ಟಾರ್ಕ್ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 320 ಎಂಎಂ ಡಿಸ್ಕ್ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 230 ಎಂಎಂ ಡಿಸ್ಕ್ ಮೂಲಕ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಅಮಾನತು ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ 43 ಎಂಎಂ ತಲೆಕೆಳಗಾದ ಫೋರ್ಕ್ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಮೊನೊಶಾಕ್ ಮೂಲಕ.

ನವೀಕರಣಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಲಿಪ್ಪರ್ ಕ್ಲಚ್, ಅವಳಿ ಬ್ಯಾರೆಲ್ ನಿಷ್ಕಾಸ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಆಸನದ ಕೆಳಗೆ ಬಂಗೀ ಪಟ್ಟಿಗಳು ಸೇರಿವೆ. ಇದು ಹೊಸ ಎಲ್ಇಡಿ ಹೆಡ್‌ಲ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳು, ನವೀಕರಿಸಿದ ಇನ್ಸ್ಟ್ರುಮೆಂಟ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಇದು ಈಗ ಮೊದಲಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಲೈಟ್ ಗೈಡ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಟೈಲ್ ಲ್ಯಾಂಪ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

2019 ರ ಬಜಾಜ್ ಡೊಮಿನಾರ್ 400 ಇದರ ಹಿಂದಿನ ಪ್ರತಿರೂಪಕ್ಕಿಂತ ರೂ .1,734,125, ರೂ .11,000. ಹೊಸ ಡೊಮಿನಾರ್‌ನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆ ಮಾರಾಟದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಹಳೆಯ ಡೊಮಿನಾರ್‌ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ನವೀಕರಿಸಿದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಡೊಮಿನಾರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದರಿಂದ ಕಂಪನಿಯು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾರಾಟವನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಿದೆ. ಮೇ 2019 ರಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವು 59% ರಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಳಗೊಂಡು 1,888 ಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದ್ದರೆ, 2019 ರ ಜೂನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವು 150% ರಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಳಗೊಂಡು 2,044 ಯುನಿಟ್‌ಗಳಿಗೆ ತಲುಪಿದೆ.

2019 ಬಜಾಜ್ ಡೊಮಿನಾರ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಬರುವ ಬೈಕ್‌ಗಳ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ. ಸ್ಪೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೆಲೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು ಡೊಮಿನಾರ್‌ಗಾಗಿ ಟಿವಿಎಸ್ ಅಪಾಚೆ 310, ಬಿಎಂಡಬ್ಲ್ಯು ಜಿ 310 ಆರ್, ಹೋಂಡಾ ಸಿಬಿ 300 ಆರ್, ಕೆಟಿಎಂ ಡ್ಯೂಕ್ 390, ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ 350, ರಾಯಲ್ ಎನ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಥಂಡರ್‌ಬರ್ಡ್ 350 ಎಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೋಂಡಾ ಸಿಬಿಆರ್ 250 ಆರ್.

ಮಾರಾಟವನ್ನು ಸ್ಥಿರವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ದೇಶದ ಕೆಲವೇ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ತಯಾರಕರಲ್ಲಿ ಬಜಾಜ್ ಒಬ್ಬರು, ಉಳಿದವರೆಲ್ಲರೂ ದ್ವಿಗುಣ ಕುಸಿತವನ್ನು ದಾಖಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮಾರಾಟದ ಆವೇಗವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು, ಬಜಾಜ್ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಹೊಸ ಪಲ್ಸರ್ 125 ಸಿಸಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಿದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಒಳ್ಳೆ ಪಲ್ಸರ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

Comments are closed.