ಪತಿ ಪಟ್ನಿ W ರ್ ವೋಹ್: ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಲಕ್ನೋ ಸೆಟ್ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ನಿಂದ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಟ್ಟುಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲೆ ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ
ಪತಿ ಪಟ್ನಿ W ರ್ ವೋಹ್: ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಲಕ್ನೋ ಸೆಟ್ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ ನಿಂದ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಟ್ಟುಪಟ್ಟಿಯ ಮೇಲೆ ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ
July 14, 2019
ವಿಂಬಲ್ಡನ್ 2019: ರಾಫೆಲ್ ನಡಾಲ್ ಪಂದ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಏಕೆ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು 3 ಬಾರಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ – ಫಾಕ್ಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಏಷ್ಯಾ
ವಿಂಬಲ್ಡನ್ 2019: ರಾಫೆಲ್ ನಡಾಲ್ ಪಂದ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಏಕೆ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು 3 ಬಾರಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ – ಫಾಕ್ಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಏಷ್ಯಾ
July 14, 2019
ಅಶ್ವಿನಿ ಅಯ್ಯರ್ ತಿವಾರಿ ಪಂಗಾವನ್ನು ಸುತ್ತುತ್ತಾನೆ; ತನ್ನ ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಕ್ ಮತ್ತು ಸ್ಮರಣೀಯ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಎರಕಹೊಯ್ದ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಎರಕಹೊಯ್ದ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅನೇಕ ನಗರ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳ ನಂತರ ಪಂಗಾ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಸುತ್ತಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಇದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸವಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಕೆಳಗಿನ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಮಣಿಕರ್ನಿಕಾ: the ಾನ್ಸಿ ರಾಣಿ ಮತ್ತು ಜಡ್ಜ್‌ಮೆಂಟಲ್ ಹೈ ಕ್ಯಾ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಮೊದಲು ಒಂದು ಕೋಲಾಹಲವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ ನಂತರ , ಕಂಗನಾ ರನೌತ್ ಮುಂದಿನ ಅಶ್ವಿನಿ ಅಯ್ಯರ್ ತಿವಾರಿ ಅವರ ಪಂಗಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಎರಕಹೊಯ್ದ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅನೇಕ ನಗರ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳ ನಂತರ ಪಂಗಾ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಸುತ್ತಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಇದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಸವಾರಿಯಾಗಿದೆ. ತಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ದಿನದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಕಂಗನಾ, ಶೂಟ್ ದಿನಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸಲು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು.

ನಿರ್ದೇಶಕ ಅಶ್ವಿನಿ ಅಯ್ಯರ್ ತಿವಾರಿ ಅವರು ಕಂಗನಾ ಅವರಿಗೆ ಟಿಪ್ಪಣಿ ಬರೆದಿದ್ದರಿಂದ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅತ್ಯಂತ ಭಾವುಕರಾಗಿದ್ದರು. ಸುದೀರ್ಘವಾದ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ, ಅಶ್ವಿನಿ ಕಂಗನಾ ಅವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಅರ್ಪಿಸಿ, “ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದನ್ನು ಹೊರತಂದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ‘ಕೆ. ಎಲ್ಲಾ ವಿಲಕ್ಷಣಗಳ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಸಹ ಹೊಳೆಯುವುದಕ್ಕಾಗಿ. ಪ್ರತಿ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸುವಾಗ ಅವಳನ್ನು ನೋಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಏಕತೆಯ ಕಥೆ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. “

ಸುತ್ತುವ ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಇಡೀ ಪಾತ್ರವರ್ಗ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ನೀಲಿ ಜರ್ಸಿ ಧರಿಸಿ ‘ಪಂಗಾ’ ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ. ಅವರು ಕೊನೆಯ ದಿನ ಚಿತ್ರಗಳಿಗೆ ಪೋಸ್ ನೀಡಿದರು. ಸುತ್ತುವ ಪಾರ್ಟಿಯಿಂದ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಪ್ರತಿದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸೂರ್ಯ ಬೆಳಗಿದಾಗ. ಅದು ಹೇಗೆ ಏರಿತು ಮತ್ತು ಹೊಳೆಯಿತು ಎಂದು ನಾವು ಎಂದಿಗೂ ಕೇಳುವುದಿಲ್ಲ. ಅದು ತಿಳಿಯದೆ ಮಾಡಿದೆ. ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಪಂಗಾ ಮಾನವರು ಸೂರ್ಯ. ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಸಾಧ್ಯವೆಂದು ತೋರಿದಾಗ ಭರವಸೆಯ ಕಿರಣವನ್ನು ಹರಡುವ ಸೂರ್ಯ. ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಣವು ಸುಲಭದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲ. ಇದು ತ್ವರಿತ ಸಂತೃಪ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಲ್ಲ. ವಿವಿಧ ಮೈಲಿಗಲ್ಲುಗಳಲ್ಲಿ ಹೊರನೋಟಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಒಳಮುಖವಾಗಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರುವುದು ಖಂಡಿತ. ಇದು ಉದ್ದವಾದ ಸೇತುವೆಯಂತೆ, ಅಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕಾಯಿ ಮತ್ತು ಬೋಲ್ಟ್ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಒಬ್ಬರು ಒಡೆದಾಗ ಇತರರು ಅಷ್ಟೇನೂ ನಿರ್ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಅಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬಿಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕಳೆದ 1.5 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಪಂಗಾ ವಿಜಯ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಕೂಲತೆಯ ಪ್ರಯಾಣವಾಗಿದೆ. ಸ್ಥಗಿತದ ಕ್ಷಣಗಳು. ವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಕ್ಕಾಗಿ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಭಾವನೆಗಳ ತೀವ್ರತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ತಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ನಡೆಯುವವರು ಏನೇ ಇರಲಿ. ನಮ್ಮ ನಡುವೆ ನಂಬಿಕೆ ಮತ್ತು ಪಾರದರ್ಶಕತೆ ಇದ್ದರೆ ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಚಲಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಎಂಬುದು ಅಪರಿಚಿತ ದೈವಿಕ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪವಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಗ್ರೇಗಳಿಲ್ಲ. ನನಗಾಗಿ ಇರುವುದಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಪಂಗಾ ಕುಟುಂಬವು ನಕ್ಕರು ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಅಳುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿದಿನವೂ ಸಾರ್ಥಕಗೊಳಿಸಿದರು. ಧನ್ಯವಾದಗಳು-ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಪಾಲುದಾರರಾದ ವಿಜಯ್ ಸಿಂಗ್, ರುಚಾ, ಪ್ರಸನ್ನ (ಅನ್ನಾ), ನಿಖಿಲ್, ದೀಪಂಕರ್. ಪ್ರಥಮೇಶ. ವಿವೇಕನ. ಸೋನಾಕ್ಷಿ. ಟ್ರುಪ್ತಿ. ದೇವೇಶ್. ರಿಷಭ್. ಇಂಟರ್ನಿಗಳು. ನನ್ನ ಫೆವ್ ಶಹಾನಾ. ಮನೋಜ್. ಸ್ಟಾನ್ಲಿ. ಜೇ & ತಂಡ. ಆರ್ಕಿಟ್ ಮತ್ತು ತಂಡ. ಸ್ಯಾಂಡಿ & ತಂಡ. ಭಾಗ್ಯಶ್ರೀ ಮತ್ತು ತಂಡ. ಶ್ರುತಿ. ರುಶಿ ಮನುಷಿ ಮತ್ತು ತಂಡ. ದೀಪಾಲಿ. ಎರಕಹೊಯ್ದ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮುಖೇಶ್ ಮತ್ತು ತಂಡ. ಧೀಮಾನ್ & ತಂಡ. ಸಲಾಮ್ ಭಾಯ್ & ತಂಡ. ಗೌರಿಮಾಮ್, ನೇಹಾ ಮತ್ತು ತಂಡ. ದೇವ್ & ತಂಡ. ಅಜಯ್, ಕೇತನ್, ವಿಷ್ಣು ಭೈಯಾ. ಪಪ್ಪು ದಾದಾ. ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಭೈಯಾ. ಬಲ್ಲುಜಿ. ಶಂಕರ್ ಎಹ್ಸಾನ್ ಲಾಯ್. ಜಾವೇದ್ ಸಾಬ್, ಸಾಹಿಲ್, ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ತಂಡ ಶಿಖಾ, ಅನುಪ್, ರಾಹುಲ್, ಅಮಾನ್‌ಪ್ರೀತ್, ಪಿಆರ್ ಪರುಲ್, ಫಾಕ್ಸ್ ಮೀಟು, ಪ್ರಮೋದ್, ರಾಕೇಶ್. ಭೋಪಾಲ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಜೈದ್ & ಜೊಹೆಬ್, ದೆಹಲಿ ನಿರ್ಮಾಣ ನವನೀತ್ ಮತ್ತು ತಂಡ. ಕೋಲ್ಕೋಟ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಸಂದೀಪ್, ಅಥಾನು ಮತ್ತು ತಂಡ. ಮುಂಬೈ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಶಿವ. ಡಿಐಟಿ ಮೋಹನ್ ಬಾಬು ಮತ್ತು ವೀನು ಮತ್ತು ಖಾತೆಗಳಿಂದ ಕಾಣದ ಎಲ್ಲ ಜನರು. ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧನೆ. ಧ್ವನಿ. ಭದ್ರತೆ. ನನ್ನ ಪ್ರಯಾಣದ ಪ್ರಮುಖ ಭಾಗವಾಗಿರುವ ನನ್ನ ಹಿಂದಿನ ನಿರ್ದೇಶನ ತಂಡ; ಅಭಿಷೇಕ್, ವಿಧಿ, ಪವನ್, ವಿಪಶಾ, ಅಲಿಜಾ. ಪಂಗಾ ಪ್ರಯಾಣದ ಭಾಗವಾಗಿರುವ ಓಟಗಾರರು. ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ನಟರು ಕಂಗನಾ. ಜಾಸ್ಸಿ. ರಿಚಾ. ನೀನಾ ಮಾಮ್, ರಾಜೇಶ್ಜಿ. ಯಜ್ಞ. ಸ್ಮಿತಾ ಮತ್ತು ಮೇಘ. # ಪಂಗಾ # ಪಂಗಸ್ತೋರೀಸ್

ಅಶ್ವಿನಿ ಅಯ್ಯರ್ ತಿವಾರಿ (@ashwinyiyertiwari) ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಪೋಸ್ಟ್

ಕಂಗನಾ ಜೊತೆಗೆ, ಪಂಗಾದಲ್ಲಿ ರಿಚಾ ಚಡ್ಡಾ, ನೀನಾ ಗುಪ್ತಾ ಮತ್ತು ಪಂಕಜ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಕೂಡ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಚಿತ್ರವು ಜನವರಿ 24, 2020 ರಂದು ತೆರೆಗೆ ಬರಲಿದೆ. ನೀನಾ ಗುಪ್ತಾ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರ ಬಾದೈ ಹೋದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅವರು ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ಪಡೆದರು. ಪಂಗಾ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಈ ಚಿತ್ರವು ಭಾರತದ ರಾಷ್ಟ್ರಮಟ್ಟದ ಕಬಡ್ಡಿ ಆಟಗಾರನ ಜೀವನದಿಂದ ಪ್ರೇರಿತವಾದ ಕ್ರೀಡಾ ನಾಟಕವಾಗಿದೆ.

Comments are closed.