‘ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕುಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ…’: ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ ಪಿಕ್ ಮೇಲೆ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಮಲ್ಯ ನೆಲಿಜೆನ್‌ಗಳಿಗೆ ಕಾಲಿನ್‌ಗೆ ಮೊದಲು ಸತ್ಯಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ … – ನ್ಯೂಸ್ 18
‘ನಿಮ್ಮ ಬ್ಯಾಂಕುಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ…’: ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ ಪಿಕ್ ಮೇಲೆ ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಮಲ್ಯ ನೆಲಿಜೆನ್‌ಗಳಿಗೆ ಕಾಲಿನ್‌ಗೆ ಮೊದಲು ಸತ್ಯಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ … – ನ್ಯೂಸ್ 18
July 14, 2019
ಆಂಟೊಯಿನ್ ಗ್ರಿಜ್ಮನ್: ಕ್ಷಮಿಸಲು ಅಥವಾ ಕ್ಷಮಿಸದಿರಲು, ಅದು ಪ್ರಶ್ನೆ – ಬಾರ್ಕಾ ಬ್ಲಾಗ್ರೇನ್ಸ್
ಆಂಟೊಯಿನ್ ಗ್ರಿಜ್ಮನ್: ಕ್ಷಮಿಸಲು ಅಥವಾ ಕ್ಷಮಿಸದಿರಲು, ಅದು ಪ್ರಶ್ನೆ – ಬಾರ್ಕಾ ಬ್ಲಾಗ್ರೇನ್ಸ್
July 14, 2019
ತರಬೇತುದಾರರಾದ ಕಲ್ಲಿಸ್, ಕ್ಯಾಟಿಚ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಕೆಆರ್ ಭಾಗದ ಮಾರ್ಗಗಳು
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108950/kkr-part-ways-with-coaches -ಕಲ್ಲಿಸ್-ಕ್ಯಾಟಿಚ್ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ಪಾರ್ಟಿಂಗ್ ವೇಸ್

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c177964/after-nine-fantastic-years-wit.jpg" itemprop = "url"> < img alt = "2011 ರಿಂದ ಕೆಕೆಆರ್ ಜೊತೆ ಒಂಬತ್ತು ಅದ್ಭುತ ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ಆಟಗಾರ, ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ, ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ" - ಕಾಲಿಸ್ "ಎತ್ತರ =" 396 "ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ =" ವಿಷಯ ಯುಆರ್ಎಲ್ "ಎಸ್ಆರ್ಸಿ =" http: // www .cricbuzz.com / a / img / v1 / 595x396 / i1 / c177964 / ಒಂಬತ್ತು-ಅದ್ಭುತ-ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ-wit.jpg "title =" 2011 ರಿಂದ ಕೆಕೆಆರ್ ಜೊತೆ ಒಂಬತ್ತು ಅದ್ಭುತ ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ಆಟಗಾರ, ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ, ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುವ ಸಮಯ ಇದು "- ಕಾಲಿಸ್" ಅಗಲ = "595">

2011 ರಿಂದ ಕೆಕೆಆರ್ ಜೊತೆ ಒಂಬತ್ತು ಅದ್ಭುತ ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ಆಟಗಾರ, ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ, ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ “- ಕಾಲಿಸ್ © ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ =" ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಬಾಡಿ "> < p> ಕೋಲ್ಕತಾ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ಜಾಕ್ವೆಸ್ ಕಾಲಿಸ್ ಮತ್ತು ಸಹಾಯಕ ಕೋಚ್ ಸೈಮನ್ ಕಟಿಚ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬೇರ್ಪಟ್ಟರು, ಕೋಚಿಂಗ್ ಸೆಟಪ್ನಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಭಾಗವಾಗಿ ಭಾನುವಾರ (ಜುಲೈ 14) ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಘೋಷಿಸಿತು. ಅವರು ಇನ್ನೂ ಬದಲಿ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕೆಕೆಆರ್ ಸಿಇಒ ವೆಂಕಿ ಮೈಸೂರು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಾಲಿಸ್ ತಮ್ಮ ಯೋಜನೆಗಳ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. “ಜಾಕ್ವೆಸ್ ಕಾಲಿಸ್ ಕೆಕೆಆರ್ ಕುಟುಂಬದ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಅಂಗವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾಗೇ ಇರುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಮೈಸೂರು ಹೇಳಿದರು. “ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಜಾಗತಿಕ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಿ ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ನಮ್ಮ ದೃಷ್ಟಿಯನ್ನು ನಾವು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ ನಾವು ಜಾಕ್ವೆಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುತ್ತೇವೆ.”

ಕಳೆದ ಒಂಬತ್ತು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಕಾಲಿಸ್ ಕೋಲ್ಕತಾ ಮೂಲದ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದರು, ಮೊದಲು ಆಟಗಾರನಾಗಿ, ನಂತರ 2015 ರ ಅಕ್ಟೋಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ನೇಮಕಗೊಂಡ ನಂತರ ತರಬೇತುದಾರನಾಗಿ, ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಟಿಚ್. ಅವರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ಕೆಕೆಆರ್ 61 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 32 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದು, ಸತತ ಮೂರು ಪ್ಲೇಆಫ್‌ಗಳಿಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಗಳಿಸಿತು, ಆದರೆ 2019 ರಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿ ಐದನೇ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸಿತು.

“2011 ರಿಂದ ಕೆಕೆಆರ್ ಜೊತೆ ಒಂಬತ್ತು ಅದ್ಭುತ ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ಆಟಗಾರ, ಮಾರ್ಗದರ್ಶಕ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ, ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ” ಎಂದು ಕಾಲಿಸ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅನೇಕ ಸಂತೋಷದ ನೆನಪುಗಳಿಗಾಗಿ ಮಾಲೀಕರು, ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಸಹ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.”

ಕೆರಿಬಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್, ಟ್ರಿನ್‌ಬಾಗೊ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಕ್ಯಾಟಿಚ್ ಅವರ ನಿಲುವು ಸಹ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅವರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರು 2017 ಮತ್ತು 2018 ರಲ್ಲಿ ಸತತ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಅವರು ಆರಂಭಿಕ in ತುವಿನಲ್ಲಿ ದಿ ಹಂಡ್ರೆಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಒರಿಜಿನಲ್ಸ್‌ಗೆ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಲಿದ್ದಾರೆ.

© Cricbuzz

Comments are closed.