ಅಶ್ವಿನಿ ಅಯ್ಯರ್ ತಿವಾರಿ ಪಂಗಾವನ್ನು ಸುತ್ತುತ್ತಾನೆ; ತನ್ನ ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಕ್ ಮತ್ತು ಸ್ಮರಣೀಯ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಎರಕಹೊಯ್ದ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
ಅಶ್ವಿನಿ ಅಯ್ಯರ್ ತಿವಾರಿ ಪಂಗಾವನ್ನು ಸುತ್ತುತ್ತಾನೆ; ತನ್ನ ನಾಸ್ಟಾಲ್ಜಿಕ್ ಮತ್ತು ಸ್ಮರಣೀಯ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಎರಕಹೊಯ್ದ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ
July 14, 2019
ಐಪಿಎಲ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸಿಸ್ ಹೊಸ ತಂಡಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿ, ಬಿಸಿಸಿಐ ಮೊದಲು ಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಬಯಸುತ್ತದೆ: ವರದಿಗಳು – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್
ಐಪಿಎಲ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸಿಸ್ ಹೊಸ ತಂಡಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿ, ಬಿಸಿಸಿಐ ಮೊದಲು ಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಬಯಸುತ್ತದೆ: ವರದಿಗಳು – ಎನ್‌ಡಿಟಿವಿ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.ಕಾಮ್
July 14, 2019
ವಿಂಬಲ್ಡನ್ 2019: ರಾಫೆಲ್ ನಡಾಲ್ ಪಂದ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಏಕೆ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು 3 ಬಾರಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ – ಫಾಕ್ಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಏಷ್ಯಾ

<ಲೇಖನ ಡೇಟಾ-ಶೀರ್ಷಿಕೆ = "ವಿಂಬಲ್ಡನ್ 2019: ರಾಫೆಲ್ ನಡಾಲ್ ಪಂದ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಏಕೆ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು 3 ಬಾರಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ" ಡೇಟಾ-ಯುಆರ್ಎಲ್ = "/ ಟೆನಿಸ್ / ವಿಂಬಲ್ಡನ್ / 1139584 / ವಿಂಬಲ್ಡನ್ -2017-3-ಸಮಯ-ಚಾಂಪಿಯನ್-ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ-ಏಕೆ- ಅವರು-ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾದರು-ರಾಫೆಲ್-ನಡಾಲ್ಸ್-ಪಂದ್ಯ / "ಐಡಿ =" ಪೋಸ್ಟ್ -1139584 ">

ವಿಂಬಲ್ಡನ್ 2019: ರಾಫೆಲ್ ನಡಾಲ್ ಪಂದ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಏಕೆ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು 3 ಬಾರಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ

ಹನ್ನೊಂದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಆಲ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿ ರೋಜರ್ ಫೆಡರರ್ ಮತ್ತು ರಾಫೆಲ್ ನಡಾಲ್ ಲಾಕ್ ಹಾರ್ನ್‌ಗಳಿಗೆ ವಿಂಬಲ್ಡನ್ 2019 ಸಾಕ್ಷಿಯಾಯಿತು. ತಮ್ಮ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ನಡಾಲ್ ಫೆಡರರ್ ವಿರುದ್ಧ ನಾಲ್ಕು ಸೆಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸೋತರು.

ಅವರ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ, ಮಾಜಿ ವಿಶ್ವ ನಂ .1 ಆಟಗಾರ ಜಾನ್ ಮೆಕೆನ್ರೊ ಅವರು ರಾಫೆಲ್ ನಡಾಲ್ ಅವರ ಸಾಧನೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಆಟದಿಂದ ಏಕೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ತೆರೆದಿಟ್ಟರು.

ಫೆಡರರ್ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ನಡಾಲ್ ತಮ್ಮ ಆಟದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಟೀಕಿಸಿದರು. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಇದು ಸ್ಪೇನಿಯಾರ್ಡ್‌ನ ಆದಾಯವಾಗಿದ್ದು, ಮೆಕ್‌ರಾನ್‌ನನ್ನು ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತಗೊಳಿಸಿತು.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – <ಒಂದು ಡೇಟಾ-ಬ್ಲಾಕ್-ಲೇ = ಟ್ = "ಗ್ರಿಡ್" ಡೇಟಾ-ಬ್ಲಾಕ್-ಹೆಸರು = "ನ್ಯೂಸ್ ಗ್ರಿಡ್" ಡೇಟಾ-ಬ್ಲಾಕ್-ಶೀರ್ಷಿಕೆ = "ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ" ಡೇಟಾ-ವರ್ಗ = "ವಿಂಬಲ್ಡನ್" ಡೇಟಾ-ವಿಷಯ-ಐಡಿ = "1139766" ಡೇಟಾ-ಆರ್ಡರ್ = "1" ಡೇಟಾ-ಟೈಪ್ = "ಪೋಸ್ಟ್" ಹ್ರೆಫ್ = "https://www.foxsportsasia.com/tennis/wimbledon/1139766/wimbledon-2019-serena-williams-reveals-what-she- ವಿಲ್-ನೆಂಬ್-ಇನ್-ಶೆಸ್-ಇನ್-ಅವಳ-ಸಮಾಧಿ / "> ವಿಂಬಲ್ಡನ್ 2019: ಸೆರೆನಾ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಅವರು ‘ತನ್ನ ಸಮಾಧಿಯಲ್ಲಿ’ ತನಕ ತಾನು ಎಂದಿಗೂ ಹೋರಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ

ಅವರು ಹೀಗೆ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ್ದಾರೆ, “ನನಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಯಿತು. ರಾಫಾ ಹಿಂದೆ ನಿಂತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ನಾನು ಬೇಗನೆ ತಿಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ ಅದು ಹಿಂತಿರುಗುವಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ”

“ಅವರು ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ಮುಂದೆ ಹೋಗಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಯಿತು. ಈ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ ವಾಲಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಕೌಶಲ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಇಂದು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ”, ಎಂದು ಮೆಕೆನ್ರೋ

ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ

ರಫಾಲ್ ನಡಾಲ್ ಅವರ ಸೇವಾ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಡಿತ ಸಾಧಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದು ಅವರೊಂದಿಗೆ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ಶೇಕಡಾ 30, 40 ರಂತೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಹಾಗೆ ಕಾಣಲು? ಅವನು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಆ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿರುತ್ತಾನೆ. ”

Comments are closed.