ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಅಥವಾ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್‌ಗೆ ನಿಜವಾಗಿ ನೇಮಾರ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಒಬ್ಬರು ಪಿಎಸ್‌ಜಿ ಸ್ಟಾರ್ – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ 360 ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುತ್ತಾರೆ
ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಅಥವಾ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್‌ಗೆ ನಿಜವಾಗಿ ನೇಮಾರ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಒಬ್ಬರು ಪಿಎಸ್‌ಜಿ ಸ್ಟಾರ್ – ಸ್ಪೋರ್ಟ್ 360 ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕುತ್ತಾರೆ
August 12, 2019
ಪ್ರೊ ಕಬಡ್ಡಿ 2019 ಹೈಲೈಟ್ಸ್, ಯುಪಿ ಯೋಧಾ vs ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ ಅಹಮದಾಬಾದ್: ಯುಪಿ ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ಸೋಲಿಸುತ್ತದೆ 35-33 – ನ್ಯೂಸ್ 18
ಪ್ರೊ ಕಬಡ್ಡಿ 2019 ಹೈಲೈಟ್ಸ್, ಯುಪಿ ಯೋಧಾ vs ಬೆಂಗಳೂರು ಬುಲ್ಸ್ ಅಹಮದಾಬಾದ್: ಯುಪಿ ಬೆಂಗಳೂರನ್ನು ಸೋಲಿಸುತ್ತದೆ 35-33 – ನ್ಯೂಸ್ 18
August 12, 2019
ಹೊಸ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ತರಬೇತುದಾರ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ – ಕ್ರಿಕ್‌ಬ uzz ್ ಎದುರುನೋಡುತ್ತಿರುವ ಸವಾಲುಗಳು
<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109322/the-challengees-that-await-the -New-bangladesh-coach "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ಕೋಚ್ ಹಂಟ್

<ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "595" itemprop = "width"> <ಮೆಟಾ ವಿಷಯ = "396" itemprop = "height"> ಹೊಸ ತರಬೇತುದಾರ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ರೂಮ್ ಸಾನ್ಸ್ ಮೊರ್ಟಾಜಾದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ ತರಬೇತುದಾರ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ರೂಮ್ ಸಾನ್ಸ್ ಮೊರ್ಟಾಜಾವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. © ಗೆಟ್ಟಿ

ಮುಂದಿನ ಎರಡು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದು, ಅವರ ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಮೀರಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ವಿಶ್ವಕಪ್. ಅವರ ನಿರ್ಗಮನದ ನೆರಳಿನ ಹತ್ತಿರ ಬರುವುದು “ ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆ “ಸ್ಟೀವ್ ರೋಡ್ಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ, ಇದರರ್ಥ ಅವರ ಶ್ರೀಲಂಕಾ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ ತಂಡವು ಭರ್ತಿ ಮಾಡುವ ತರಬೇತುದಾರನ ರೆಕ್ಕೆಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಮತ್ತು ಅವರ ಕಳಪೆ ಸಾಧನೆ ನೇಮಕಗೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತೊಂದು ಕಾರಣವಿದೆ ಹೊಸ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ.

ಬಿಸಿಬಿ ಈಗಾಗಲೇ ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ರಸ್ಸೆಲ್ ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ಅವರನ್ನು ಸಂದರ್ಶಿಸಿದೆ, ಆದರೆ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನ ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಮೈಕ್ ಹೆಸ್ಸನ್ ಅವರು ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಮೂರು ತರಬೇತುದಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿರಬಹುದು ಎಂಬ ulation ಹಾಪೋಹಗಳಿವೆ. ಪಾತ್ರ.

ಆದರೆ ಯಾರು ಕೆಲಸವನ್ನು ವಹಿಸಿಕೊಂಡರೂ, ಹೊಸ ತರಬೇತುದಾರನು ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ, ವಿದೇಶಿ ತರಬೇತುದಾರರು ಸಾಕಷ್ಟು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ, ಎರಡೂ ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೋಣೆಯ ಒಳಗೆ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ. ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪರಿಸರ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸದಾಗಿ ನೇಮಕಗೊಂಡ ತರಬೇತುದಾರನಿಗೆ ಎದುರಾಗುವ ಕೆಲವು ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ:

ಬಿಸಿಬಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ

ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನಜ್ಮುಲ್ ಹಸನ್ ಅವರ ಆಶಯಗಳ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ ಎಂಬುದು ಬಹಿರಂಗ ರಹಸ್ಯವಾಗಿದೆ. ನಜ್ಮುಲ್ ಹಲವಾರು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕೋಚಿಂಗ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಆಡುವ ಇಲೆವೆನ್ ಬದಲಾಯಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಮಂಡಳಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ತಂಡದ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿರಂತರವಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಇತರ ಕ್ರಿಕೆಟಿಂಗ್ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಲ್ಲಿ ರೂ m ಿಯಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅದು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಹೊಸ ತರಬೇತುದಾರನನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾದ ಸಂಗತಿಯಾಗಿದೆ.

ಮಾಜಿ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಚಂಡಿಕಾ ಹತುರುಸಿಂಗ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಜ್ಮುಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ ಎಂದು ಅವರು ಮೊದಲೇ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡರು ಅವರು ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರುವ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಸಮಿತಿಯ ಮೂಲಕ ಹೋಗುವುದು.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೆಟಪ್‌ಗೆ ಸೇರಿದ ಕೂಡಲೇ ರೋಡ್ಸ್ ಅದನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ತನ್ನ ತಲೆಗೆ ಸೇರಿಸಲು ವಿಫಲರಾದರು, ಮತ್ತು ಅವನು ತನ್ನ ತಲೆಯನ್ನು ವಸ್ತುಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ಸುತ್ತಿಕೊಂಡಾಗ, ಇದು ತುಂಬಾ ತಡವಾಗಿತ್ತು.

ನಜ್ಮುಲ್ ಅವರ ಉದ್ದೇಶಗಳು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಸುಧಾರಣೆಗಾಗಿರಬಹುದು ಆದರೆ ಒಟ್ಟು ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯದೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರನನ್ನು ಹೊಂದುವ ಅರ್ಥವೇನು? ?

ಮೊರ್ಟಾಜಾದ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿ, ಮತ್ತು ಹಿರಿಯರನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ" >

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಮಶ್ರಫ್ ಮೊರ್ಟಾಜಾ ಅವರ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಹೊಸ ಕೋಚ್‌ಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸಬೇಕಾದ ಸಂಗತಿಯಾಗಿದೆ, ಮೊರ್ಟಾಜಾ ಅವರನ್ನು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗನಾಗಿ ಅಂತಿಮ ಮಡಿಲಲ್ಲಿ ಪರಿಗಣಿಸಿ, ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೋಣೆಯನ್ನು ತರಬೇತುದಾರರಿಗೆ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿಸಲು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ. .

ಇದಲ್ಲದೆ, ಮೊರ್ಟಾಜಾ, ತಮೀಮ್ ಇಕ್ಬಾಲ್, ಶಕೀಬ್ ಅಲ್ ಹಸನ್, ಮುಶ್ಫಿಕೂರ್ ರಹೀಮ್ ಮತ್ತು ಮಹಮದುಲ್ಲಾ ಎಂಬ ಅಸಾಧಾರಣ ಐದು ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವವರು ಇದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಈ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು ರನ್ ಗಳಿಸುವ ಮತ್ತು ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುವ ಹೊಣೆಯನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯರ ನಡುವಿನ ಸ್ಪರ್ಧೆಯು ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಯಶಸ್ಸಿನ ಹಿಂದಿನ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಕಾರಣವೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಹಾಗೆಯೇ ಉಳಿದಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಹೊಸ ತರಬೇತುದಾರನ ಮೇಲಿದೆ.

ಕಿರಿಯರಿಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿ

<ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪ್ರೊಪ್ = "ಲೇಖನಬಾಡಿ">

ಬಾಂಗ್ಲಾದೇಶದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಗುಂಪಿನ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಕಿರಿಯರು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಾಕುತ್ತಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ. ಕೆಲವನ್ನು ಹೆಸರಿಸಲು, ಮುಸ್ತಾಫಿಜುರ್ ರಹಮಾನ್, ಸೌಮ್ಯಾ ಸರ್ಕಾರ್, ಲಿಟಾನ್ ಕುಮಾರ್ ದಾಸ್, ಮೊಸಡೆಕ್ ಹೊಸೈನ್, ಮೆಹಿದಿ ಹಸನ್, ಸಬ್ಬೀರ್ ರಹಮಾನ್, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಮಿಥುನ್, ರುಬೆಲ್ ಹೊಸೈನ್, ಮೊಮಿನುಲ್ ಹಕ್, ತೈಜುಲ್ ಇಸ್ಲಾಂ ಮತ್ತು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಸೈಫುದ್ದೀನ್, ಬ್ಲಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಮಗು . ಮುಸ್ತಾಫಿಜುರ್ ಅನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಯಾರೂ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲು ಹತ್ತಿರ ಬಂದಿಲ್ಲ. ಇದು ಹೊಸ ತರಬೇತುದಾರನ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿಯ ಕ್ಷೇತ್ರವಾಗಿದೆ, ಅವರು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಯ್ಕೆಗಾರರ ​​ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಫ್ರಿಂಜ್ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರ ಆಟದ ತಾಣಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಡಿಮೆ ಅಸುರಕ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ.

© Cricbuzz

Comments are closed.