X019 ಲಂಡನ್: ಇಲ್ಲಿ X019 ಲೈವ್‌ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ – ಬಹುಭುಜಾಕೃತಿ
X019 ಲಂಡನ್: ಇಲ್ಲಿ X019 ಲೈವ್‌ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿ – ಬಹುಭುಜಾಕೃತಿ
November 14, 2019
ಕಾಲ್ ಆಫ್ ಡ್ಯೂಟಿ: ಮಾಡರ್ನ್ ವಾರ್‌ಫೇರ್ – ಪಿಕ್ಕಡಿಲಿ ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಹಾರ್ಡ್‌ಪಾಯಿಂಟ್ ಬ್ಯಾಟಲ್ – ವೆಂಚರ್ ಬೀಟ್
ಕಾಲ್ ಆಫ್ ಡ್ಯೂಟಿ: ಮಾಡರ್ನ್ ವಾರ್‌ಫೇರ್ – ಪಿಕ್ಕಡಿಲಿ ನಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಹಾರ್ಡ್‌ಪಾಯಿಂಟ್ ಬ್ಯಾಟಲ್ – ವೆಂಚರ್ ಬೀಟ್
November 14, 2019
ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್ 2 ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ ಸ್ಪಿರಿಟ್ ಆಫ್ ದಿ ಲಾ “ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ಗೆ ಪ್ರಾಪ್ಸ್” ನೀಡುತ್ತದೆ – ಪಿಸಿ ಗೇಮ್ಸ್ ಎನ್

ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್ II ನಂತಹ ಅದ್ಭುತ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಆರಂಭಿಕ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಮೀರಿಸುವಂತಹ ಕೆಲವೇ ಕೆಲವು ವಿಡಿಯೋ ಗೇಮ್‌ಗಳಿವೆ. ಸ್ಟಾರ್‌ಕ್ರಾಫ್ಟ್‌ನಂತೆ ಎಂದಿಗೂ ಫ್ಲ್ಯಾಷ್ ಆಗಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ ಅಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ಎಸ್‌ಪೋರ್ಟ್, ಅದು ಸಮಯದ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ನಿಂತಿದೆ.

ಇದು ನೈಜ-ಸಮಯದ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರ ಪ್ರಕಾರದ ಬೇಸ್-ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್ ರೂಪಾಂತರದ ಟೈಟಾನ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿರುವುದಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಡೆವಲಪರ್‌ಗಳಾದ ಸ್ಕೈಬಾಕ್ಸ್ ಲ್ಯಾಬ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫಾರ್ಗಾಟನ್ ಎಂಪೈರ್‌ಗಳ ಮುಂದುವರಿದ ಉಸ್ತುವಾರಿಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. 2013 ಎಚ್‌ಡಿ ಮರು-ಬಿಡುಗಡೆ, ಮತ್ತು ಸ್ಟೀಮ್ ವರ್ಕ್‌ಶಾಪ್ ಮೂಲಕ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಡಲು, ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಮುಂದುವರಿದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಿಷ್ಠೆಗೆ.

20 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ಆಟಗಾರರು ಆಟದ ಹಲವು ಜಟಿಲತೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಕೆಲವರು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ ಕಾನೂನಿನ ಸ್ಪಿರಿಟ್ . ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳಿಂದ ಸುಮಾರು 180,000 ಚಂದಾದಾರರು ಮತ್ತು 150 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವೀಡಿಯೊಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿವಿಧ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಮತ್ತು target = “_ ಖಾಲಿ”> ಕೆಲವು ಘಟಕಗಳ ಉಪಯುಕ್ತತೆ , ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳು < , ಅಥವಾ ಲ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಸುವುದು ಉತ್ತಮ? ಕಾನೂನುಗಳು , ಸ್ಪಿರಿಟ್ ಯುಗದ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯದ ಸಮುದಾಯದ ಅತ್ಯಂತ ಸಮರ್ಪಿತವಾಗಿದೆ.

ಹದಿಹರೆಯದವನಾಗಿದ್ದಾಗ, ನನ್ನ ಪಿಸಿಗೆ ನನ್ನನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ನನ್ನ ಹೆತ್ತವರಿಗೆ ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟ ಮೊದಲ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್ ಒಂದಾಗಿದೆ – ಅದು ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಶಾಲೆಯ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ನಾಮಮಾತ್ರವಾಗಿತ್ತು – ಮತ್ತು ನಾನು ನನ್ನ ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಅಂದಿನಿಂದ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರೀತಿ. ಸ್ಪಿರಿಟ್ ಆಫ್ ದಿ ಲಾ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದ ನಂತರ, ಅವರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಎಳೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ಡೇಟಾದಿಂದ ನಾನು ಆಕರ್ಷಿತನಾಗಿದ್ದೆ (ಅದರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವು ಕೊನೆಯ ಲೀಯರ್‌ನಲ್ಲಿನ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಆಟದ ದಾಖಲೆಗಳಿಂದ ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು), ಈ ದಿನದ ಆಟದ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯಿಂದ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಯಿತು , ಮತ್ತು ಆಳವಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ.

ಡೆಫಿನಿಟಿವ್ ಆವೃತ್ತಿ ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿರುವಾಗ (ನಮ್ಮ ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್ 2: ಡೆಫಿನಿಟಿವ್ ಎಡಿಷನ್ ರಿವ್ಯೂ ಇಲ್ಲಿ), 20 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಆಶಯದೊಂದಿಗೆ ಆಟವನ್ನು ಇಷ್ಟು ವಿವರವಾಗಿ ಒಳಗೊಳ್ಳುವ ಅವರ ಗುರಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಲು ನಾನು ಸ್ಪಿರಿಟ್‌ಗೆ ತಲುಪಿದೆ. ಕ್ಲಾಸಿಕ್.

ಪಿಸಿ ಗೇಮ್ಸ್ಎನ್: ನೀವು ಮೂಲತಃ ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್ II ಗೆ ಹೇಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ?

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಐಡಿ = "pcgnPQ-1001290">

ಪುನರಾಗಮನಕ್ಕಾಗಿ ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ಗೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸುತ್ತದೆ

ಕಾನೂನಿನ ಸ್ಪಿರಿಟ್

ಯೂಟ್ಯೂಬರ್

ಕಾನೂನಿನ ಸ್ಪಿರಿಟ್: ಬೆಳೆದುಬಂದ ನಾನು ಸಾಕಷ್ಟು ಆರ್‌ಟಿಎಸ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದೇನೆ. ಇದು ಮುಂಬರುವ ವಿಷಯಗಳ ಸಂಕೇತವೇ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಆಟವನ್ನು ಆಡುವ ಮೊದಲು ತಂತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಯಂತ್ರಶಾಸ್ತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಓದುವ ಮೂಲಕ ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್ II ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದೆ. ನನ್ನ ತಂದೆ ನನಗೆ ಏಜ್ ಆಫ್ ಕಾಂಕರರ್ಸ್‌ನ ಅಧಿಕೃತ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ಖರೀದಿಸಿದರು, ನಾನು ಆಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ, ನಾನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿದ ನಂತರ ನಾನು ಆಟವು ತುಂಬಾ ಮೋಜಿನಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ನಾನು ಪ್ರೌ school ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಆಡುವ ಕೆಲವು ಬೇಸಿಗೆಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಅಂದಿನಿಂದಲೂ ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಆಟವಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ.

ಸ್ಥಿರ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ AoE2 ಅನ್ನು ಎಷ್ಟು ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ? ಚರ್ಮದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಯಾಂತ್ರಿಕ ಅಂಶ ಅಥವಾ ಏನಾದರೂ ಇದೆಯೇ, ಅದು ಅಂತಹ ನಿರಂತರ ಮನವಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ?

ಸ್ಥಿರವಾದ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ನೀವು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದ್ದಕ್ಕೆ ನನಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ಸ್ಟೀಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಚ್‌ಡಿ ಆವೃತ್ತಿಯ ಬಿಡುಗಡೆ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಹೊಸ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಸಮುದಾಯವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತುಂಬಿದೆ. ಪುನರಾಗಮನಕ್ಕಾಗಿ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯಗಳ ಯುಗವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ನಾನು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ಗೆ ಆಧಾರಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇನೆ.

ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್ II ಅನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಗೊಳಿಸಿದೆ, ಅದು ಹೊಂದಿರುವ ದೀರ್ಘಾಯುಷ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಲು, ಅದು ಬಹಳಷ್ಟು ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿರಬೇಕು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಹೊಸ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅರ್ಥಗರ್ಭಿತವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುವುದು ಎಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅನುಭವಿಗಳಿಗೆ ಅಂತ್ಯವಿಲ್ಲದ ಆಳ ಮತ್ತು ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಯಾದೃಚ್ ly ಿಕವಾಗಿ ರಚಿಸಲಾದ ನಕ್ಷೆಗಳು, 31 ನಾಗರಿಕತೆಗಳು ಮತ್ತು ವಿವಿಧ ಘಟಕ ಕೌಂಟರ್‌ಗಳ ನಡುವೆ, ನೀವು ಸಾವಿರ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಿ ಮತ್ತು ಅವೆಲ್ಲವೂ ಅನನ್ಯತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತವೆ . ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯಗಳ ಯುಗವು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ರಾಕ್-ಪೇಪರ್-ಕತ್ತರಿಗಳ ಆಟದಂತೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಡಜನ್ ಆಯ್ಕೆಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಆಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಎಲ್ಲವೂ ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ.

ಹೀಗೆ ಹೇಳುವಾಗ, ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆಟವು ಒಂದು ಪಟ್ಟಣ ಕೇಂದ್ರ, ಮೂರು ಗ್ರಾಮಸ್ಥರು ಮತ್ತು ಸ್ಕೌಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಒಂದೇ ರೀತಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಅದು ಇಲ್ಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಂದಾಗಿ ಅದರ ನಂತರದ ಎಲ್ಲವೂ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ನೀವು ನಕ್ಷೆಯಾದ್ಯಂತ ಹೊಸ ಕಟ್ಟಡಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ, ನೀವು ಇನ್ನೂ ಅದರ ಮೇಲೆ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನೀವೇ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಇದು ನಿಮಗೆ ಅರ್ಥವಾಗುತ್ತದೆ.

ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸ್ವಾಗತ ಏನು?

ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಪುಶ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಸಿಕ್ಕಿತು, ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಅದರ ಕೆಲವು ಯಂತ್ರಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತದೆ . ದಿನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಎರಡು ರೀತಿಯ ಜನರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ess ಹಿಸುತ್ತೇನೆ: ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ತಂತ್ರಗಳು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುವವರು ಮತ್ತು ಇಷ್ಟಪಡದವರು. ನನ್ನ ವೀಡಿಯೊಗಳಲ್ಲಿ ನಾನು ಆಟದ ಯಂತ್ರಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು 2000 ರ ದಶಕದ ಆರಂಭದಿಂದಲೂ ವೇದಿಕೆಗಳು ಹೇಗೆ ಆವರಿಸಿದೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಆ ಸಂಪ್ರದಾಯವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.

ನಿಮ್ಮ ಡೇಟಾದ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಮೆಟಾ ನಡುವೆ ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಕ್ಕೆ ನೋಡುತ್ತೀರಾ?

ಸಾಕಷ್ಟು ಕ್ರಾಸ್ಒವರ್ ಇದೆ ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ. ನಾನು ಸಂದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದ್ದೇನೆ ಕೆಲವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಿಷಯಗಳ ಕುರಿತು ಪರಿಣಿತ ಆಟಗಾರರು , ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಪರಿಣಿತ ಆಟಗಾರರು ನನ್ನ ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಆದರೆ ನನ್ನ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಜನರಿಗೆ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಕಲಿಸುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ನಾನು ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್‌ಗೆ ಹೋಲಿಸುತ್ತೇನೆ. AoE ದೃಶ್ಯವು ಮೇಜರ್ ಲೀಗ್ ಬೇಸ್‌ಬಾಲ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಕರ್ವ್‌ಬಾಲ್ ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞ ನಾನು. ನನ್ನ ಮಟ್ಟಿಗೆ, ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದರ ಯಂತ್ರಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ರೂಪಿಸುವುದು ತನ್ನದೇ ಆದ ಉದ್ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ವಿನೋದಮಯವಾಗಿದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ವೃತ್ತಿಪರರು ಏನಾದರೂ ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬ ವಿವರಗಳನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ – ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅವರು ಯಾವ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ಅವರು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ತದನಂತರ ಅದನ್ನು ಗಣ್ಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುವವರೆಗೆ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿ. <

ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಹೇಗೆ ಆರಿಸುತ್ತೀರಿ? ನೀವು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುವ ಆಟದ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅಂಶವಿದೆಯೇ?

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಐಡಿ = "pcgnPQ-1001312">

ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಅದರ ಯಂತ್ರಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಾನು ಅವರಿಗೆ ಆಟವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ

ಕಾನೂನಿನ ಸ್ಪಿರಿಟ್

ಯೂಟ್ಯೂಬರ್

ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವೀಡಿಯೊವು ನಾನು ಕುತೂಹಲದಿಂದ ಕೂಡಿರುವ ಪ್ರಶ್ನೆಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ವಿಷಯಗಳಂತೆ, ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಅಗೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಅದು ಇತರ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನಾನು ವೀಡಿಯೊ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಎಲ್ಲಾ ನಾಗರಿಕತೆಗಳನ್ನು ಶ್ರೇಣೀಕರಿಸಿದೆ ಅವರ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಗೆಲುವಿನ ದರಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಕಡಿಮೆ ಮಟ್ಟದ ಆಟ ಮತ್ತು ತಜ್ಞರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ . ಆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರಕರಣದೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಮೂಲ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿದೆ. ಅಂತಹ ವಿಷಯವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಮುಕ್ತವಾಗಿದೆ, ಇದು ಮೋಜಿನ ಸವಾಲು.

ನಾಗರಿಕತೆಯು ವೇಗವಾಗಿ ಕೃಷಿ ದರ . ನಾನು ಹೆಚ್ಚು ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಹುದಾದಂತಹ ಅಡಿಪಾಯದಂತಹವುಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತೇನೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಾನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಜೋನ್ ಆಫ್ ಆರ್ಕ್ ಅಭಿಯಾನವು ಐತಿಹಾಸಿಕ ಘಟನೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸುತ್ತದೆ , ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿರಲು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಬೆರೆಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತೇನೆ.

ನೀವು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಮಾಡಿದ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ವೀಡಿಯೊ ಏನು ಎಂದು ನೀವು ಹೇಳುತ್ತೀರಿ?

ಮಾಡಲು ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನದು ಎಷ್ಟು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾಡಿನಲ್ಲಿ ಆವರಿಸಿರುವ ನಕ್ಷೆಯನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಲು ಏಕ ಗ್ರಾಮಸ್ಥ . ಇದು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಆಟದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಅಂತಹ ಅರ್ಥಹೀನ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮೋಜಿನ ಗಣಿತದ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಉತ್ತರವನ್ನು ನೀಡಿತು. ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ ಯಾರೋ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದರು “ಯಾರಾದರೂ ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದೀರಾ? ಇಲ್ಲ. ಉತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ನಾವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆಯೇ? ಹೌದು! ”ಅಥವಾ ಆ ಪರಿಣಾಮಕ್ಕೆ ಏನಾದರೂ. ನಾನು ಗಣಿತ ತರಗತಿಯ ಹೊರಗೆ ಪೈಥಾಗರಸ್ ಪ್ರಮೇಯವನ್ನು ಬಳಸಿದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮತ್ತು ಇದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ!

AoE2: AoE2 ನ ಭವಿಷ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಡೆಫಿನಿಟಿವ್ ಟೇಬಲ್‌ಗೆ ಏನು ತರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೀವು ಯೋಚಿಸುತ್ತೀರಿ?

ನಾನು ಡೆಫಿನಿಟಿವ್ ಆವೃತ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಆಶಾವಾದಿ . ನಾನು ಬೀಟಾದೊಂದಿಗೆ ಭಾಗಿಯಾಗಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ಯಾವುದೇ ಜ್ಞಾನವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದು ಅದ್ಭುತ ಅಥವಾ ಭಯಾನಕವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದು ನನ್ನ ಆಶಯ. ಇದು ಸರಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಗೆ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುವವರ ನಡುವೆ ಸಮುದಾಯವನ್ನು ಒಡೆಯುವ ಅಪಾಯವಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಎಲ್ಲವೂ ಕೀಟಲೆ ಮಾಡಿದ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಗೇಮ್‌ಪ್ಲೇಗಳಿಂದ ನನಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಭರವಸೆಯಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಪ್ರಮುಖ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಗೇ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ಜೀವನ ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಐಡಿ = "pcgnPQ-1001355">

ಆಟವು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಆಡುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು ಬಹಳಷ್ಟು ವೀಕ್ಷಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

ಕಾನೂನಿನ ಸ್ಪಿರಿಟ್

ಯೂಟ್ಯೂಬರ್

ನನಗೆ, ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಸಂಭವಿಸಿದ ದೊಡ್ಡ ಬದಲಾವಣೆಯೆಂದರೆ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಚ್‌ನ ಏರಿಕೆ. ಐದು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾನು ನನ್ನ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಚಾನಲ್ 30,000 ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಈಗ 100,000 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಖ್ಯೆಯ ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್-ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳಿವೆ. ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ AoE2 ಅನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡುವ ಹಲವಾರು ಟ್ವಿಚ್ ಸ್ಟ್ರೀಮರ್‌ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಆಟವು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಆಡುವಂತಹದ್ದಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಬಹಳಷ್ಟು ವೀಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಜನರು ಎಂದಿಗೂ ಆಟವನ್ನು ಆಡಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಜನರಿಂದ ನಾನು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕವಾಗಿ ನೋಡುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ಸಿದ್ಧಾಂತವನ್ನು ರಚಿಸುವುದನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ ಮತ್ತು ಇತರರು ಆಟವಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಿ. ಇದು ಮುಂಬರುವ ಡೆಫಿನಿಟಿವ್ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ತಿಳಿದಿರುವ ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಸಂಗತಿಯಾಗಿದೆ.

ನೀವು ಮಾಡುವ ವಿಷಯವನ್ನು ತಯಾರಿಸುವುದರಿಂದ ನೀವು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಏನು ಭಾವಿಸುತ್ತೀರಿ?

ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ನಾನು ಯಾವುದೇ ವೀಕ್ಷಕರನ್ನು ಹೊಂದಿರದಿದ್ದಾಗ, ಅದು ಕೇವಲ ವೈಯಕ್ತಿಕ let ಟ್‌ಲೆಟ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಸ್ವಂತ ಉದ್ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಆನಂದದಾಯಕವಾಗಿದೆ. ವೀಡಿಯೊ ಎಡಿಟಿಂಗ್ ಭಾಗದೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಬಹಳಷ್ಟು ಆನಂದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಮೇಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಗ್ರಾಫ್‌ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವುದು – ಆ ರೀತಿಯ ವಿಷಯ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಇತರ ಜನರು ಅವರಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಆನಂದವನ್ನು ನೋಡುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಇದು ಹೆಚ್ಚು. ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ, ನಾನು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿರುವ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನನ್ನ ವಿಷಯದಿಂದ ಇದೇ ರೀತಿಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆನಂದವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಜನರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದು ತಂಪಾಗಿದೆ.

ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಏಜ್ ಆಫ್ ಎಂಪೈರ್ಸ್ II ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಆಶ್ಚರ್ಯಪಡಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲಾ ಅಸ್ಪಷ್ಟ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸುವ ವೀಡಿಯೊಗಳ ಕ್ಯಾಟಲಾಗ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ನನ್ನ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನನ್ನ ಚಾನಲ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಾಗ ಕೆಲವು ಜನರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ಸುಕರಾಗುತ್ತಾರೆ. ನಾನು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಮುಂದುವರಿಸಲು ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

Comments are closed.